Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
(17-07-2012, 10:27)povation Wrote: น้องRham เองก็ยังไม่กล้ามาท้าชนเลยทั้งๆที่มีกีตาร์ OM ดีๆอย่างSanta Cruz ในครอบครอง
ผมจะอาจหาญไปท้าชนก่อนยิ่งเป็นไปไม่ได้
ชอบนักเชียวเรื่องเสมอนอก จับคู่ให้คนโน้นคนนี้ นี่ล่ะ
ทีเรื่องสาวๆไม่รู้จักส่งมาประกบคู่ท้าชนกับพี่เชื้อบ้าง
ผมจะอยู่กับความจริง ต้องประมาณตน ไม่ได้ถ่อมตนครับน้องRham
อย่างที่รับคำท้าน้องหมื่นหูก็เพราะเห็นว่าสูสีดู๋ดี๋ จะถอยก็ใช่ที่
แต่ถึงอย่างไร แม้เราไม่ได้ประกบคู่ชนกันก็ตาม แต่ก็นำไปโชว์ทั้งคู่อยู่แล้ว ให้คนมาร่วมงานลองเทียบเท่านั้นก็พอครับ
สงสัยจริง ว่าท้าชนฟังดูก็น่าสนุก แต่ทำไมเจ้าของกีตาร์แต่ละคนไม่กล้าท้าชนบ้าง หรือจะมีแค่คู่เดียวทั้งงาน

ปฏิเสธมาแบบนี้ก็เซ็งพอดี
ส่วนเรื่องสาวๆ ไม่ต้องห่วงครับ เที่ยวหน้าผมจะจับชนให้สามวันสามคืนเลย
คลานออกมาจากห้อง อย่ามาโทษผมนะจ๊ะพี่ป๋อ
17-07-2012, 10:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by Cin - 17-07-2012, 10:36

Forum Jump: