Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
(14-07-2012, 10:29)Paco Wrote: อันที่จริงอยากVoteทั้ง2ข้อแหละครับ เพราะผมเชื่อมั่นในทีมงานผู้จัดครับเพราะไม่ว่าผลVoteจะออกมาในรูปแบบใดก็ตามงานที่ออกมาจะต้องมีคุณภาพมีสาระความรู้และความบันเทิงอยู่แล้ว แต่ถ้าจำเป็นต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งผมขอเลือกVoteข้อ1ครับ

(ปล.จบงานนี้ทางร้านคงได้ไม้ขนไก่อันใหม่+ปุ๋ยคอกอีก1กระสอบ ขอบคุณพี่ป๋อและน้องหมูมากครับ)

5555 ไก่คิดว่ามีปีกบินได้เหนือกว่า ไม่แน่นะครับขนอาจร่วงกราวจนเอาไปทำไม้ขนไก่ได้ Big Grin
ส่วนขี้หมูอาจจะไม่มีร่องรอยเลยก็ได้นะครับ เพราะถ่ายมาจากบ้านทุกเช้าแล้ว Tongue

กลัวก็แต่ไก่จะโดนหมูทับจนปีกหักน่ะซี้ TongueTongueTongue

ขนร่วงๆๆๆๆ TongueTongueTongue

ว่าแต่ "ข้าวเหนี่ยวมะม่วง" ต้องมีนะจ้ะพี่Paco ขอเพิ่ม"สังขยา"ด้วยนะจ้ะ Big GrinBig Grin

(13-07-2012, 23:01)povation Wrote: ท้าชนมาขนไก่ก็ต้องร่วงบ้างเป็นธรรมดา แต่อย่าลืม งานเลิก เช็ดขี้หมูให้สะอาดร้านด้วยก็แล้วกัน...บะช่อ!

ระวังให้ดีเต๊อะ พ่อไก่!! TongueBig Grin

เด๋วจะหาว่าน้องมะหมูไม่เตือน Big GrinBig Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 14-07-2012, 14:41 by piggyprince.)
14-07-2012, 14:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by piggyprince - 14-07-2012, 14:28

Forum Jump: