Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
ความเห็นส่วนรวมน่าจะดีที่สุดครับตอนนี้ เมื่อใช้การโหวตก็ต้องเป็นตามผลโหวตละครับทีนี้ เพิ่งมาไล่อ่านแบบละเอียดๆตั้งแต่ต้น มีจุดที่ผมสนใจอยู่สองจุดครับ งานนี้ถ้าเป็นการประกวด เราจะเอาผลการตัดสินไปทำอะไรครับ เพราะคงเอาไปใช้ยืนยันกันภายนอกวงไม่ได้ มันเป็นเรื่องความชอบส่วนตัวล้วนๆของผู้ที่มางาน ถ้าเป็นงานแบบที่2 จะทำให้สนุกไม่น่าเบื่ออย่างน้า Cin ว่ามาซึ่งผมก็เคยว่าไปทำนองนี้เหมือนกัน 555 ได้อย่างไร งานไหนงานนั้นออกมาในรูปแบบนั่งดูเทพเล่น เซียนเล่น ไม่ใช่ไม่ชอบนะครับ แต่อยากให้คนอื่นที่อาจเป็นแค่คนเพิ่งหัด หรือมือสมัครเล่น แต่ใจรักกล้าขึ้นไปใส่กันบนเวทีหน่อย ผมชอบอย่างนั้นมากครับ เขามั่วมาเราก็มั่วไปฮาๆดี เรื่องความรู้คงได้กันเต็มๆทั้งสองงานอยู่แล้ว แต่อยากฝากไว้นิดนึงงานงานนึง ไม่สามารถตอบโจทย์ความต้องการของทุกคนได้อย่างสมบูรณ์หรอกครับ ผมได้คุยกับคนที่อยากได้แบบประลอง และอยากให้เป็นแบบที่2 มาทั้งสองฝั่งบอกได้เลยว่า เหตุผลดีทั้งสองฝั่งครับโดยรวมอยากให้งานสนุกไม่น่าเบื่อทั้งสองฝั่งแหละครับ แต่คนจัดงานนี่แหละรับบทหนักสุดไม่ว่างานจะออกมาแบบไหน ทิ้งท้ายไว้ด้วยข้อคิดส่วนตัวครับ พูดไปสองไพเบี้ย นิ่งเสียตำลึงทอง ใช้ได้ทุกสถานการณ์ครับ ด้วยความปรารถณาดีให้กับคนปากไวใจเร็วครับ
12-07-2012, 22:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by lekleklek - 12-07-2012, 22:11

Forum Jump: