Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
noomxman Offline
Senior member

Likes Given: 6
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
ผมขอโหวตแบบพี่โนบิในข้อที่ 2 ครับเพราะผมเป็นคนชอบลองเสียงกีต้าร์ครับ

รอบนี้เป็นโอกาสอันดีที่จะใด้ลองตัวที่ไม่ใ้ด้ซื้อแบบตัวต่อตัวครับว่าโดนใจเราไหม

เพื่อโอกาสหน้าจะใด้ตัดสินใจง่ายขึ้นว่าจริงๆเราชอบเสียงแนวไหน

ส่วนที่จะจัดแบบใดความสุข+ความสนุก+ความรู้ คงมีเต็มเปี่ยมเหมือนทุกทีที่ผม

ใด้สัมผัสมาครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับBig GrinBig GrinBig Grin

แบบที่ 2 (ร่วมสนุก สังสรรค์ ทดลองเล่น ฟังเสียง OM)
ลักษณะคล้ายๆที่เคยจัดกันมา ใครใคร่ลองตัวไหน ก็ทดลองได้ตามอธัยาศัย
หรืออยากจะให้ตัวไหนปะทะกับตัวไหน เสนอมาเป็นกรณีได้ เช่น
หมูอาจเสนออยากให้ประชัน Martin OM28 + OM42 + OM45
จะได้รู้กันจะๆ ว่า 3 ตัวนี้เสียงต่างกันอย่างไร
ก็อาจเชิญศิลปิน มาเล่นเพลงให้ฟังโดยใช้กีต้าร์ 3 ตัวนี้เล่นสลับกันไป
ผมอยากให้ประชัน Martin + Colling + Santacruz ก็เชิญศิลปินมาเล่นเทียบกัน เป็นต้น
หลังจากประชันเสร็จ อาจให้กูรูช่วย comment sound ประกอบด้วยก็ได้
-----------------------------------------------------------------
ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
10-07-2012, 18:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by noomxman - 10-07-2012, 18:05

Forum Jump: