Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
วันละเป๊ก Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
(10-07-2012, 15:09)pong555 Wrote: มาแว้ว....Cool

ขอโทษครับที่มาช้า เนื่องจากคิดว่า ตัวผมเองน่าจะติดภารกิจในวันที่ 29 เพราะต้องไปหาลูกที่ได้เจอกันเดือนละครั้งเดียว เลยไม่ค่อยได้สนใจเข้ามาอ่าน พอดีน้องหมูโทรมาแจ้งว่า ในงานจะมีงานประลองกีต้าร์ทรง OM ด้วย ก็เลยเข้ามาอ่านกระทู้ทั้งหมดดู และเห็นว่ามีการให้โหวตว่าควรจะมีการประลองหรือไม่นั้น....

เนื่องจากผมเป็นคนชอบกีต้าร์ทรง OM โดยเฉพาะ Martin นี่ ของโปรด...Tongue ผมขอสนับสนุนให้มีการประลองในงานด้วยครับ เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้ และได้สัมผัสความแตกต่างของกีต้าร์ทรง OM ที่ใช้วัสดุและยี่ห้อต่างๆ กัน ซึ่งจะได้เป็นแนวทางในการจัดหากีต้าร์ทรง OM ในแบบที่ชอบ เลยคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์แก่ผู้เข้าร่วมงานทุกท่านครับ

ส่วนตัวผมไม่แน่ใจว่าจะติดภารกิจในวันดังกล่าวหรือไม่ เลยยังขออนุญาตไม่ลงชื่อเข้าร่วมนะครับ แต่จะขอส่งกีต้าร์เข้าร่วมการประลองผ่านทางน้องหมูดังนี้

1. Martin OMC 41 Richie Sambora Signature
2. Martin OM Negative

สำหรับ OM 45 Marquis และ OMJM ผมขอไม่ส่งนะครับ เนื่องจากมีผู้ส่งเข้าประลองแล้วทั้ง 2 รุ่น

ปล. น้องหมู ว่างๆ ช่วยมารับกีต้าร์ไปด้วยนะครับ ช่วงนี้ขนของเองลำบาก ยังต้องใช้ไม้เท้าอยู่ครับ Big Grin

มาไม๊ พี่หมูไปรับเดี๋ยวน้องเป๊กไปส่ง แต่ไม่ส่งถึงบ้านนะ ส่งให้ถึง.... Big Grin ส่งถึงประตูห้องเลย
10-07-2012, 15:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by วันละเป๊ก - 10-07-2012, 15:25

Forum Jump: