Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Vote ครับ
1. จะให้มีการประกวดหากีตาร์ขวัญใจหรือไม่
Vote ให้มีการประกวดหากีต้าร์ขวัญใจครับ

2. ขอให้พี่กฤษณเป็นผู้พิจารณารูปแบบในการจัดงานนี้ทั้งสิ้นได้หรือไม่
Vote ให้พี่กฤษณ์ครับ

ผมเชื่อว่างานนี้จัดแล้วสนุก ได้ความรู้เพิ่มมากมาย ความกันเองของพวกเราจะช่วยให้งานสนุกสนานมากๆครับ Big Grin
ส่วนผู้เข้าร่วมประกวด หากตัดสินใจแล้วว่าจะส่งประกวด ก็ต้องมีภาระผูกพันในหน้าที่ที่จะต้องมาตรงเวลาครับ
ส่วนเพื่อนๆที่จะมาร่วมงานก็ขอความร่วมมือให้มาตรงเวลาเพื่อการโหวตออกเสียงครับ ไม่น่าจะยาก
แค่ขอให้มาร่วมช่วยกัน คนไม่เยอะ เราขอความร่วมมือกันน่าจะช่วยกันถึงที่สุดได้ครับ

ส่วนตัวผมเองยินดีที่จะให้ความร่วมมือในทุกๆด้านครับ ยินดีช่วยพี่ป่อและเป็นทีมงานเต็มที่แน่นอนครับ Big Grin

แล้วก็อยากเรียนเชิญพี่ๆน้องๆเสนอกี้ตารืเข้ามาเพิ่มเติมนะครับ หรืออยากจะมาร่วมงานก็ขอให้ลงชื่อไว้ด้วย
ขอความร่วมมือผู้ที่จะมาร่วมงานในการตรงต่อเวลา และให้ความสำคัญของงานนี้ด้วยครับ
งานดีๆแบบนี้จะเกิดขึ้นได้ถ้าทุกท่านที่มาร่วมงานมีส่วนร่วม ช่วยเหลือกันแค่มาตรงเวลาและไม่เบี้ยวกลางคัน
ผมว่าจะเกิดบรรทัดฐานที่ดีในหมู่คนรักดนตรีอย่างพวกเราครับ ทีมงานก็จะไม่เหนื่อยหนัก เราต้องช่วยกันครับ Smile
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 09-07-2012, 12:09 by piggyprince.)
09-07-2012, 12:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by piggyprince - 09-07-2012, 12:06

Forum Jump: