Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
ผู้ร่วมงานคือคนที่มางานทั้งหมด น่าจะไม่ถึง 35 คน
ยกเว้นจะประชาสัมพันธ์ดีๆ
ผมยังไม่ทราบการแบ่งกลุ่มเพราะต้องส่งกีตาร์มาให้หมดก่อน
พี่กฤษณจะทำการแบ่งกลุ่ม เมื่อถึงวันงาน ทุกคนที่มาจะได้จับลองเสียง แล้วลงคะแนนเสียงเพื่อหากีตาร์ที่เหลือมาประชันกันต่อไปในรอบลึกๆ
รอบลึกๆนี่แหละครับที่ผมเน้นว่า
ขั้นตอนแรกให้ผูู้ที่มาร่วมงาน ลงคะแนนเสียงก่อน กีตาร์ตัวใดเข้ารอบเช่น 4 ตัวสุดท้าย
คราวนี้ ขั้นต่อไปให้เกียรติกรรมการเป็นผู้เปิดตาเล่นอีกครั้งแล้วลงคะแนนเสียงว่าชอบตัวใดมากที่สุด
แต่ขั้นตอนสุดท้าย จะให้กรรมการปิดตา จับและเล่นกีตาร์ 4 ตัวนั้นอีกครั้ง แล้วลงคะแนนเสียงอีก
ถือว่าเป็นการกลั่นกรองหลายชั้นกว่าจะได้กีตาร์ขวัญใจของงาน
กรรมการทั้งสี่มีส่วนสำคัญชี้เป็นชี้ตาย แต่อยู่บนพื้นฐานของการลงคะแนนเปิดตาและปิดตา
ถ้ากีตาร์ตัวใดใช่ ก็ต้องเป็นขวัญใจอย่างแน่นอน
ส่วนกรรมการควรเลือกมาก่อนวันงานจะดีไหมครับ ช่วยกันเลือก
ผมเห็นว่า 4 คนพอแล้วหรือจะเพิ่มเป็น 8 คนก็ไม่ขัดข้อง
แต่ขอให้คะแนนตัดสินสุดท้ายมาจากการปิดตาเท่านั้นเป็นพอครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 08-07-2012, 09:07 by povation.)
08-07-2012, 09:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by povation - 08-07-2012, 09:04

Forum Jump: