Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แหย่เรื่องไฟฟ้าอีกดีกว่า....
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: แหย่เรื่องไฟฟ้าอีกดีกว่า....
กีต้าร์เก่า Wrote:.....เอา....เอา.....เอากันเข้าไป.....เรื่องเพิ่มพูนความอยากให้ชาวบ้านหละถนัดนัก.......ไม่สงสาร น้า Labour เขาบ้างเลยนะครับ......ผมขอสัญญาผมจะไม่ซื้อกีต้าร์อีกแล้ว......ไม่ว่า โปร่งฯ ไม่ว่า ไฟฟ้า..........ว่าแต่ตัว ซ้ายสุดหนะ แพงใหมครับ น้า yodchula ครับ......เอื๊อก(เสียงกลืนน้ำลาย)

โธ่ น้ากีต้าร์เก่าครับ แล้วไม่สงสารผมมั่งเหรอครับ
โปร่งกะยังหาใหม่ไม่ได้
ไฟฟ้า ก็ขายไปนานแล้ว

ไม่เหลืออะไรเลย จากที่เคยใฝ่ฝัน
ไร้กำลังจะสร้างใหม่ ให้เหมือนเดิม

-_-"
If heart is empty, brain doesn't matter.

04-04-2008, 00:55
Find Like Post Reply
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: แหย่เรื่องไฟฟ้าอีกดีกว่า....
pood Wrote:ตำแหน่งมือกลองวง Hard Rock มีคนจองแล้วครับ เสียใจด้วย
ตอนนี้กำล้งซ้อมหนักเลย

[Image: amdrum.jpg]

อาหมวย สัก มังกร ซะล่วยยยยยย
04-04-2008, 09:25
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ซ้อมหนักจริงๆ...แฮะ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
04-04-2008, 22:17
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

...น้า love666 ครับ....ผมหนะลงขาย โอเวชั่น เมกาฯ อยู่ ลองไปดูเอาเอง....ถูก...แสนจะถูก......จะได้เข้าพวกได้ทั้ง 2 พวก พวกเต่าพวกไฟฟ้า......ดีมะ.......นี่ถ้าพวกบอร์ดไฟฟ้าเรามีแยะคนแล้ว.....เราจะยกพวกไป ปะทะ กะพวก บอร์ด ไม้ดูซะที......เพลงต่อเพลงเลย......ดีมะครับ.....อะ....อะ.....อะ.....

Attached Files Image(s)

05-04-2008, 21:49
LittleNomad Offline
un-assignment

กีต้าร์เก่า Wrote:...น้า love666 ครับ....ผมหนะลงขาย โอเวชั่น เมกาฯ อยู่ ลองไปดูเอาเอง....ถูก...แสนจะถูก......จะได้เข้าพวกได้ทั้ง 2 พวก พวกเต่าพวกไฟฟ้า......ดีมะ.......นี่ถ้าพวกบอร์ดไฟฟ้าเรามีแยะคนแล้ว.....เราจะยกพวกไป ปะทะ กะพวก บอร์ด ไม้ดูซะที......เพลงต่อเพลงเลย......ดีมะครับ.....อะ....อะ.....อะ.....

เห็นดีเห็นงามด้วยครับน้ากีต้าร์เก่า...
-ยกแรก ผมอยู่ฝ่ายไฟฟ้า...ขอยืม Taylor Standard SolidBody ของน้าเป็นอาวุธ...
-ยกสอง ผมเป็นฝ่ายไม้... ประคอง Dobro เป็นอาวุธ...
หนุกดี...หนุกดี...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
06-04-2008, 00:27
Website Find Like Post Reply
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

....นั่นไงว่าแล้ว......สายลับ 2 หน้า......อะ....อะ....อะ....

Attached Files Image(s)

06-04-2008, 09:59
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
pood Wrote:
Labour Wrote:5555 นี่ผมจะเล่นอะไรดีเนี่ย???

ตี บองโก ให้มันรู้แล้วรู้แร่ดเลยดีมั๊ย...พี่แปร้งงงงง

ป.ล.ไฟฟ้า ไม่มีหัวกะทิกับเค้าซักตัว มีแต่หางกะทิ...ใสแจ๋วเลย

ตำแหน่งมือกลองวง Hard Rock มีคนจองแล้วครับ เสียใจด้วย
ตอนนี้กำล้งซ้อมหนักเลย

[Image: amdrum.jpg]

เย้ย...น้องแอมป์ แย่งอาชีพกันแบบนี้ มาชกกันดีกว่า!!!ถึงจะเป็นผู้หญิงผมก็สู้นะ

เห็นชุดนี้แล้ว คันมือจริงๆ พี่ปู้ด...พับผ่าเถอะ
ตรึ่กกกกๆ ...โป๊ะ!!!! กระเดื่องไฟฟ้านี่ไวเป็นปรอท ไม่มีหน่วงให้เมื่อยน่อง

..เอกมันต์หลบหน่อย เอกเผือก มาแว้ววววว
============ เพื่อความบันเทิง =============

09-04-2008, 10:59
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: