Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ
Author Message
Naris Offline
VIP member

Likes Given: 97
RE: OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ
(07-06-2012, 20:01)pood Wrote: ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่มีการเปิด AFTER SALE SERVICE FORUM ในกระทู้เปิดบ้านครับ ใครมีปัญหากับกีต้าร์ที่ซื้อไปก็มาบ่นที่นี่ใด้เลย ถ้าไม่มีหรือต้องการวิจารณ์เสียงจริงเปรียบเทียบกับเสียงที่ฟังในคลิปก็จะเป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับเพราะผมจะใด้แก้ไขปรับปรุงในครั้งต่อไป

ปัญหาของคุณต้อมนั้นคุณผึ้งมาเฉลยแล้วนะครับ ถ้าต้องการ strap pin อันใหม่ผมพอมีเหลือที่บ้านครับ มารับใด้เลยแต่ต้องมาแจมกับคุณผึ้งให้ผมฟังด้วย

ไม่ทราบว่าคุณ Bluedog ใด้รับกีต้าร์หรือยังครับ

ใครที่ใด้กีต้าร์ไปแต่เล่นไม่ถนัดมือเอามาคืนผมใด้นะครับหรือจะขายต่อเองก็ไม่ว่ากันครับ

มีปัญหาอย่างเดียวคือ ซื้อไม่ทันครับ
11-06-2012, 11:23
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ - by Naris - 11-06-2012, 11:23

Forum Jump: