Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ
Author Message
acidjazz Offline
Member

Likes Given: 15
RE: OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ
ผมก็งงครับ มีบางคนมาลองและรับกีต้าร์โดยไม่ใด้ถามราคาตอนจองเลย วันนี้มีน้องคนหนึ่งที่เล่น blues และ rockabilly เก่งมากๆ มารับ Gretsch Silver Jet แล้วบอกว่าที่ไม่ถามราคาเพราะขายเท่าไหร่ก็ซื้อเนื่องจากเคยเป็นกีต้าร์ของพี่ผึ้ง อาร์มแชร์

เพิ่งรู้ว่าน้าผึ้งมีแฟนคลับด้วย (น้องคนนี้เล่นแบ้คอัพให้ดา Endorphin)

ขอบคุณครับพี่กฤษณ์สำหรับคำชม จริงๆผมไม่เก่งหรอกครับ ก็มั่วๆไปตามอารมณ์ พี่ผึ้งเก่งกว่าเยอะเล่นอะไรจับอะไรก็เพราะไปหมด ฝีมือผมยังอีกไกลครับ แต่จะว่าไปเสียดายจังเงินหมด , BB king ตัวนี้ผมก็ตามหามานานนะครับ สงสัยยังไม่ใช่เนื้อคู่ของผม Smile
02-06-2012, 19:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: OPEN HOUSE 5.5 เปิดบ้านกลางปีครับ - by acidjazz - 02-06-2012, 19:23

Forum Jump: