Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อ ร๊อกเกอร์รุ่นเก๋า พาคน ตจว.ตะลุย เวิ้งฯ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: เมื่อ ร๊อกเกอร์รุ่นเก๋า พาคน ตจว.ตะลุย เวิ้งฯ
....ถึงใหนแล้ว....อ้อ.....หลังจากที่น้าอ้วนชื่นชมความงามของน้องนักไวโอลินเอ้ย....ซื้อสไลด์เป็นอันที่ 4 ได้แล้ว เราก็เดินแบบหมดแรงผ่านร้านไปหลายร้าน ร้านเอเซียฯเอย เพชรสยามเอย ฮ่งเส็งเอย(พวกเดียวกะร้านคิงส์ฯ ตอนนี้ไปเปิดสาขาที่ซีค่อนสแควแล้ว)....ขึ้นรถแท๊กซี่กลับบ้านผม......ที่บ้านผม.....ผมเอากีต้าร์ของผมที่มีอยู่มาให้น้าอ้วนลอง....ก็....เรามันคอร๊อก เดียวกันนี่.....น้าอ้วนได้ลองบลูจูเนี่ยสมใจ....แถมเอาตัวสไลด์มาเปิดบริสุทธ์ที่บ้านผมอีก......สุดท้าย ความอยากไม่ปราณีใคร......น้าอ้วนจับเอา ไทเลอร์ ที5 ซี2 ของผมมาลอง.....เกิดติดอกติดใจ.....พอรู้ราคา แกจะไปซื้อให้ได้......อ้อ....แกสอนให้ผมดูว่ากีต้าร์หอนๆหนะมันดีมาก.....และวิธีการเล่นกับเสียงหอนๆ........แกบอกว่าเมื่อก่อนแกจะเลือกกีต้าร์หอนๆ....ไมค์ก็ขอหอนๆ.....ผมก็เพิ่งจะรู้ เย็นย่ำแกก็เลยขอตัวกลับๆปรับเดะๆไปงานอะไรก็มะรู.......สรุปวันนี้เป็นวันที่สนุกมากวันหนึงสำหรับผม.....ถ้าพวก พี่ป้าน้าอา ว่างก็ลองชวนๆกันไปเดินแบบผมนะครับ.......สนุกมาก.....สรุปคืนนี้ น้าอ้วน มี ไทเลอร์ที5 หลอน....ผมมีน้อง ขาวสวย ที่สีไวโอลินคนนั้น หลอน....อะ....อะ....อะ....

Attached Files Image(s)

31-03-2008, 19:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เมื่อ ร๊อกเกอร์รุ่นเก๋า พาคน ตจว.ตะลุย เวิ้งฯ - by กีต้าร์เก่า - 31-03-2008, 19:08

Forum Jump: