Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เมื่อวานไปเยี่ยมเยือนบาลีนี่กันมาแบบไม่เป็นทางการคับ
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: เมื่อวานไปเยี่ยมเยือนบาลีนี่กันมาแบบไม่เป็นทางการคับ
เสียงแห้งคับ (สังเกตจะเห็นเป็ปซี่วางอยู่ด้วย) อ้าวม่ายช่าย...Tongue
เสียงดีเลยคับตัวนี้ ติดที่คอใหญ่มากไปหน่อยแต่ตั้งactionมาดีเลยถัวๆกันไปเล่นง่ายขึ้นคับ งานสวยเรียบร้อยดีเลยคับ ออก PA.เสียงก็โอเคเลยคับ แต่เออ...กีต้าร์ใครไม่รุเหมือนกัน เหอๆๆ
(This post was last modified: 25-03-2008, 17:48 by Webmaster.)
25-03-2008, 17:47
Website Find Like Post Reply
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: เมื่อวานไปเยี่ยมเยือนบาลีนี่กันมาแบบไม่เป็นทางการคับ
Webmaster Wrote:เสียงแห้งคับ (สังเกตจะเห็นเป็ปซี่วางอยู่ด้วย) อ้าวม่ายช่าย...Tongue
เสียงดีเลยคับตัวนี้ ติดที่คอใหญ่มากไปหน่อยแต่ตั้งactionมาดีเลยถัวๆกันไปเล่นง่ายขึ้นคับ งานสวยเรียบร้อยดีเลยคับ ออก PA.เสียงก็โอเคเลยคับ แต่เออ...กีต้าร์ใครไม่รุเหมือนกัน เหอๆๆ

ยังไม่มีใครเป็นเจ้าของดอกครับ
กีต้าร์ตัวนี้มาเสร็จที่บ้านผมเองครับ
และตอนนี้กำลังตามหาเจ้าของอยู่ไม่ทราบมีใครอยากรับอุปการะบ้างครับ?
นี่ผมไม่ได้มาเป็นนายหน้าขายของนะครับ
เพียงแต่อยากเล่าที่มาในการมาอยู่ในมือพี่นิมิตรในรูปนั้นได้อย่างไรเท่านั้น
คือว่าวันนั้นช่างเอเอาหย่องมาเปลี่ยนใส่คุณนายเก้าให้ใหม่
แล้วช่างเอก็เลยถือโอกาสเอากีต้ารตัวใหม่มาให้ลองดูเพื่อขอความเห็นว่าเป็นอย่างไรบ้าง แล้วพอดีวันนั้นผมมีนัดกับน้าkarn พอน้าkarnมาก็เลยถือโอกาสฝากให้น้าkarnหิ้วไปให้เพื่อนๆในบ้านฟ้าได้ลองกันดูบ้างว่าจะมีความเห็นอย่างไร เพื่อจะได้ใช้เป็นข้อพิจารณาปรับปรุงงานต่อๆไปให้ดียิ่งขึ้น การณ์ก็เป็นไปดังนั้นครับ
แต่ก็ไม่รังเกียจเลยหากมีใครจะอยากเป็นเจ้าของครับ เรื่องนี้ต้องไปพูดคุยกันเองครับ
ขอบอกหน่อยครับว่ากีต้าร์ตัวนี้เป็นฮอนดูรันมะฮอกคานีทั้งตัวเลยครับ แถมหน้าข้างหลังยังเป็นไม้แผ่นเดียวกันด้วยครับ...

พูดไปพูดมายิ่งเหมือนนายหน้าเข้าไปทุกที
ไปดีกว่า!!!
25-03-2008, 23:07
Find Like Post Reply
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
มิน่า ชวน หนอน มาเที่ยวรัชโยธิน สาวตูม ไม่มาหุหุ
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
26-03-2008, 02:26
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
papachill Wrote:มิน่า ชวน หนอน มาเที่ยวรัชโยธิน สาวตูม ไม่มาหุหุ

เค้าไปกันตั้งกะวันเสาร์แล้วจ้า..

**สาวตูมจิงป่าว.. งั้นเด๊วจันหน้าผมไปรับ-ส่งพี่เชนถึงที่บ้านเลย.. 5555
26-03-2008, 10:09

Forum Jump: