Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทำไมเราไม่คุยเรื่องกีต้าร์ไฟฟ้ากันบ้างครับ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ทำไมเราไม่คุยเรื่องกีต้าร์ไฟฟ้ากันบ้างครับ
pood Wrote:กีต้าร์ทีหมอ Edo อยากใด้ผมเคยมีอยู่หนึ่งตัวแต่น้าอ้วนเหมาซื้อไปแล้วครับ เคยแอบไปบ่นที่
อื่นว่าอยากใด้ตัวข้างล่างนี่ไม่ใชหรือครับ(ตัวในรูปของผมเองครับ)

[Image: DSC00089.jpg]

แฟนพันธ์แท้ Fender, Gibson ในบ้านสีฟ้านี่ก็มีหลายคนนะครับอย่างคุณ
Yodchula ไงแต่ไม่กล้าเปิดเผยตัวกันเท่าไหร่คงจะกลัวโดน "ลูบคลำ" มั้ง

....ฮู๊!!!!!! ............ตัวที่ผมเอารูปมามันเป็น Flame Ash body ครับอากฤษณ์....เสียอย่างเดียวดันเป็นคอดำ...55
ไม่น่าเชื่อว่าอาเคยมี...สุดๆๆๆๆๆเลยครับ

...........ส่วน Custom shop ตัวนี้...สวยจริงๆครับอา...ราคาคงเหวอแน่ๆเลย
...เมื่อไหร่จะได้ไปบุกบ้านอากฤษณ์ซะทีนะครับ55......จะไปลูบ..ไปคลำให้หนำใจเลยครับ.............Big GrinBig Grin
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
24-03-2008, 22:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทำไมเราไม่คุยเรื่องกีต้าร์ไฟฟ้ากันบ้างครับ - by edo - 24-03-2008, 22:18

Forum Jump: