Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..มาเล่นแผ่นเสียงกันมั้ยครับ
Author Message
เสือjod Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..มาเล่นแผ่นเสียงกันมั้ยครับ
พระราม 4 หลังนำท่วมเลยห่างหายกันไป
แล้วกลางคืนก็อันตรายเพราะร้านค้าอาหารกลางคืนมากขึ้น
ผมเลยอาศัยปั่นตอนเช้า เสาร์อาทิตย์ กับตอนเย็นวันธรรมดาบางวันครับ
แต่ก็ปั่นที่เดิมนั่นแหละครับปั่นเพื่อออกกำลัง พูดแล้วยังนึกถึงบรรยากาศเก่าๆ

แผ่นนี้แม้ไม่ไช่ direct to disc แต่อัดเสียงดีมาก และน่าจะผลิตน้อยเลยหายากมาก
อาจหายากกว่าclair marlo เสียอีก
เครื่องเสียงชุดนี้เยี่ยมมากครับ มีอะไรบ้าง เห็นมี cd wadia อยู่ด้วย555

ฟังแล้ว อยากเล่นได้แบบเนี้ย ทำให้เกิดแรงบันดาลใจ 555
(This post was last modified: 04-04-2012, 10:59 by เสือjod.)
04-04-2012, 10:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..มาเล่นแผ่นเสียงกันมั้ยครับ - by เสือjod - 04-04-2012, 10:54

Forum Jump: