Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟ้อง....
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: ฟ้อง....
(23-03-2012, 12:29)Labour Wrote:
(22-03-2012, 08:05)Kitja Wrote:
(21-03-2012, 21:56)Labour Wrote: เรียนเว็บมาสเตอร์ที่เคารพ
เวลาคลิกที่ NimitGuitar webboard ชอบไปโดนแบนเนอร์ของ Guitarmarnia ที่มันติดกันทู้กทีเลย

มันไม่น่าเป็นปัญหา แต่...ก็เป็น
เพราะเวลาคลิกผิดแล้วเข้าไปดูด้วยความเคลิบเคลิ้ม....ปรากฏว่า ผมไม่มีตังค์!!! Tongue

ถ้าเป็นปัญหาของผมคนเดียว ไม่ต้องแก้นะครับ ช่างหัวผม
แต่ผมเป็นคนขี้ฟ้องอ่ะ ยังไงขอฟ้องไว้ก่อนแล้วกัน ฮี่ ๆ ๆBig Grin

คอมพิวเตอร์ไม่ดีหรือเปล่าครับ หรือนิ้วไม่ดีครับ นิ้วไหนไม่ดีก็ตัดนิ้วนั้นทิ้งซะนะครับ เดี๋ยวนิ้วอื่นจะไม่ค่อยดีไปด้วย

พูดงี้ เดี๋ยวเจอกันร้านเตี๋ยวไข่เจ๊แหม่มนะ...Big Grin

มาเมื่อไรบอกด้วยแต่เนิ่น ๆ นะครับ จะได้เตรียมซ้อม เอ้ย เตรียมตัวถูก ไม่ได้เจอกันนาน คิดถึงจริง ๆ ครับ นี่ถ้าไม่ติดภาระกิจการงาน จะชวนน้าไปเที่ยวป่าสวนผึ้งกันสองต่อสองเสียหน่อย !!!!
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
24-03-2012, 18:20
Find Like Post Reply

Forum Jump: