Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำอัลบั้มใหม่ของ มาโนช พุฒตาล
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: แนะนำอัลบั้มใหม่ของ มาโนช พุฒตาล
karn Wrote:
SARUN Wrote:
LittleNomad Wrote:เอาอย่างนี้ไหม... วันไหนที่น้าลงมาล่าแอมป์ ผมจะลองนัด ซัน แล้วเราไปด้วยกัน ผมก็อยากเจอเพื่อน (

ไปด้วย....

อะแอ้ม!!!
ไปล่วย...

ขอไปด้วยครับ
If heart is empty, brain doesn't matter.

19-03-2008, 13:00
Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

RE: แนะนำอัลบั้มใหม่ของ มาโนช พุฒตาล
love666 Wrote:
karn Wrote:
SARUN Wrote:
LittleNomad Wrote:เอาอย่างนี้ไหม... วันไหนที่น้าลงมาล่าแอมป์ ผมจะลองนัด ซัน แล้วเราไปด้วยกัน ผมก็อยากเจอเพื่อน (

ไปด้วย....

อะแอ้ม!!!
ไปล่วย...

ขอไปด้วยครับ

ก็รอน้าเฒ่าฯ ลงมาเมื่อไหร่... จะบุกบันเทิงคดีก่อน หรือไปปล้นร้านแอมป์ก่อน ค่อยว่ากัน... สมัครพรรคพวกพร้อมแล้ว...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
19-03-2008, 13:08
Website Find Like Post Reply
LittleNomad Offline
un-assignment

รายงานล่าสุด...

ผมเพิ่งโทรศัพท์ไปคุยกับ ซัน ได้รายละเอียดมาว่า... ผลงานซีดี แผ่นล่าสุดของเขา 2 แทรค เท่านั้น แทรคหนึ่งเป็นเพลงชื่อตามปก ส่วนอีกแทรคเป็นการพูดคุยแทรกทำนอง

ซัน เล่าว่า หลังจากรายการวิทยุถูกถอด ก็รู้่สึกหน่ายกับระบบหลายอย่างของการทำสือฯ ในบ้านเมืองนี้ แต่ไม่ยอมแพ้ เลยตั้งใจจะทำงานที่ตนเองรักและถนัดขึ้นมาีสัักโครงการหนึ่ง... และนี่คืองานชิ้นแรกของโครงการใหม่..

ผมถามต่อไปอีกว่า ตอนนี้ ยังจัดการวิทยุอยู่หรือไม่?
ซัน ตอบว่า มีจัดช่วงเที่ยงคืน ทุกวันอังคาร ที่คลื่น FM 96.5

ส่วนเรื่องนัดกัน ค่อยว่าอีกทีเมื่อวันเวลาชัดเจน...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
19-03-2008, 13:27
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: