Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอแสดงความยินดีกับแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1 ครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ขอแสดงความยินดีกับแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1 ครับ
เป็นภาพถูกตัดท่อ เอ้ย...ตัดต่อ น่ะครับ

ผมเห็นเหตุการณ์ทั้งหมด(ก่อนหนีกลับ เพราะแทงกันยืดย้วยเหลือเกิน)ภาพนี้จริงๆ มีแค่ช่างเอหัวเราะร่าพร้อมจับก้นน้ากานที่ทำท่าสยิวปนสะดิ้ง ไม่มีอะไรเสียหายเลย เห็นมั๊ย?
============ เพื่อความบันเทิง =============

17-03-2008, 17:23
Website Find Like Post Reply
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ขอแสดงความยินดีกับแชมป์เปี้ยนสนุ๊กเกอร์ นิมิตร คัพ ครั้งที่ 1 ครับ
แหม... วันนั้นคง สนุก กับ สนุ๊กฯ น่าดูเลยนะคะ 555

หวานใจน้าๆไปเชียร์กันตรึมเลย

ไม่เหมือนแม่ ปิ๊ง ปั๊ง เล้ยย พ่ออยู่ทางโน้น แต่สามคนทางนี้ช็อปปิ้งเสรีเซ็นเตอร์กันมันส์ Tongue

ยังไงก็ยินดีด้วยนะคะ สำหรับแชมป์ของเรา Big Grin

ปิ๊งมีรางวัลส่วนตัวให้ด้วยค่ะ Wink

ถ้วยสำหรับแชมเปี้ยนค่า!!! แปะๆๆ...

[Image: thehebentoncupef9.jpg]

ส่วนรองแชมป์และท่านอื่นๆไม่ต้องเสียใจนะคะ ปิ๊งมีเหรียญให้เป็นที่ระลึกค่ะ.. แปะๆๆ
(ยัยนี่มาแปลก ปกติเค้าให้ถ้วยกัน 3 รางวัล Tongue)

[Image: as23121.jpg]
[Image: Cute-hi5-39.gif]

17-03-2008, 20:32
Rham Offline
Senior member

ยินดีกับน้ากานต์ด้วยครับ สนุกมากเลยครับเมื่อวานนี้ แต่วันนี้ตื่นมาเมื้อยหยั่งกะไปแบกข้าวสารมา สงสัยแก่แล้วจริงๆครับ แต่ก็ดีครับสนุกมากๆเลย
17-03-2008, 21:21
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ไม่ได้แบกข้าวสารหรอกครับ
แบกน้ำหนักความเก๋าเกมส์แกมเมาของเขาชื่อกานต่างหาก
ถ้าน้าRham มีหาง...คราวหน้าหากเป็นคู่ชิงกันอีก
ผมจะถือหางน้าRham เอง...เพราะผมไม่อยากให้น้ากานได้แชมป์ 2 สมัย (เดี๋ยวปราบยากขึ้น)
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
17-03-2008, 23:05
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

ดูสนุกสนานดีจังครับ ถ้าผมเล่นเป็นคงไม่พลาดแน่ๆ พอดีต้องไปธุระแถวสุขาภิบาล 3 ตั้งแต่กลางวันยันกลางคืน แถมกลางคืนมีโทรศัพท์ลึกลับจากรุ่นพี่เจ้าของร้าน ว่าวันนี้ให้เข้ามาดวดกันเพราะกีตาร์เทพฯมาเล่น กีตาร์เทพผู้นั้นคือพี่ตู่นั่นเอง อดไปแจมทั้งสองงานเลยเรา Sad
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
17-03-2008, 23:14
Find Like Post Reply
v74 Offline
Member

อยากแข่งด้วย !!!!
18-03-2008, 00:13
Amin Offline
Member

povation Wrote:ทุกข์ลาภเลยเชียวหรือนี่น้าKarn

ผมขอชี้แจงว่า...
มาร์คกี้คนนี้สามีเธอเป็นผู้จัดการโต๊ะสนุ๊กเกอร์ที่นี่นะครับ
ความผิดอยู่ที่น้า WEB ยืนบังกรรมการ(มาร์คกี้ ) ทำให้กรรมการหามุมกล้องเผลอเอนไปแตะตัวน้า Karn เข้า
แบบไม่น่าคิดอะไรกัน
คนถ่ายภาพคือหนูโซเฟีย หวานใจน้า Amin ซึ่งเห็นเหตุการณ์ช่วงเวลานี้โดยตลอด
เราต้องเชิญหนูโซเฟียมาเป็นพยานให้แชมป์ของเราไหมเนี่ย??

ผมเป็นพยานให้ได้ว่าโซเฟียจะพูดแต่ความจริงเท่านั้น
18-03-2008, 09:12
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
เอ..แต่ผมกลัวหนูโซเฟียพูดแต่ความจริงว่า...แชมป์ควรเป็นของ Amin มากกว่า
ยังไงๆก็ซ้อมไว้บ้างสักเดือนละหนสองหน
น่าจะมีนัดล้างตา และเก็บสะสมคะแนน ในอีกสองเดือนข้างหน้าครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
18-03-2008, 09:24
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
Rham Wrote:ยินดีกับน้ากานต์ด้วยครับ สนุกมากเลยครับเมื่อวานนี้ แต่วันนี้ตื่นมาเมื้อยหยั่งกะไปแบกข้าวสารมา สงสัยแก่แล้วจริงๆครับ แต่ก็ดีครับสนุกมากๆเลย

ขอบคุณครับ น้าราม เล่นกับน้าสนุกมากเลยครับ กลับถึงบ้าน พอหัวถึงหมอน ผมสลบเลยครับBig Grin

และขอบคุณน้องปิ๊งสำหรับคะแนนและถ้วยรางวัลครับ
พี่ขอตอบแทนบ้านเต่าด้วยภาพโซฟา ภาพนี้นะจ๊ะTongue
[Image: fratorr6.jpg]

ปล.น้าอามินกับคุณโซเฟีย น่ารักมากครับ(เอาใจไว้ก่อน)Tongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

18-03-2008, 14:04
silapin Offline
Member

karn Wrote:
Rham Wrote:ยินดีกับน้ากานต์ด้วยครับ สนุกมากเลยครับเมื่อวานนี้ แต่วันนี้ตื่นมาเมื้อยหยั่งกะไปแบกข้าวสารมา สงสัยแก่แล้วจริงๆครับ แต่ก็ดีครับสนุกมากๆเลย

ขอบคุณครับ น้าราม เล่นกับน้าสนุกมากเลยครับ กลับถึงบ้าน พอหัวถึงหมอน ผมสลบเลยครับBig Grin

และขอบคุณน้องปิ๊งสำหรับคะแนนและถ้วยรางวัลครับ
พี่ขอตอบแทนบ้านเต่าด้วยภาพโซฟา ภาพนี้นะจ๊ะTongue
[Image: fratorr6.jpg]

ปล.น้าอามินกับคุณโซเฟีย น่ารักมากครับ(เอาใจไว้ก่อน)Tongue

อยากได้คับ น้ากาน แล้วจะเอาวางไว้ส่วนไหนของบ้านคับ
งั้นรอขายกีต้าร์สัก 30 ตัวก่อนก็แล้วกันนะคับ..Big Grin
18-03-2008, 14:18

Forum Jump: