Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Author Message
PUTTER.COM Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
ขอบคุณครับกับความคิเห็นทั้งหมด แต่เรื่องของเรื่องที่ได้ตั้งกระทู้ไปคือความไม่สมเหตุสมผมของคนที่บอกว่าเป็นลูกค้าของผมคนหนึ่งที่บอกว่าเอากีตาร์มาซ่อมไปแล้วกว่า 5 ตัวและทุกตัวก็เป็นรอยกลับไปทุกครั้ง แต่ตัวเจ้าของกีต้าร์เองก็ไม่ได้มาด้วยตนเองเพียงแต่ฝากพี่มาให้ซ่อม ถ้าจำไม่ผิด 5 ตัวใช่มั๊ยครับ ไม่ต้องเป็นร้านกีตาร์หรอกครับแค่เปรียบเทียบเป็นรถยนต์ของผมเองถ้าต้องเอาเข้าอู่เพื่อไปซ่อมและที่อู่ทำรถของผมเป็นรอยสักแค่ 2 ครั้งก็พอครับครั้งที่ 3-4 ผมก็คงไม่เข้าไปอีกแล้วล่ะครับ แล้วที่คุณว่ามาตั้งหลายครั้งกับคนคนเดียวกันจะเป็นไปได้เหรอครับ ผมไม่อยากให้มีการโจมตีกันแบบลมๆแร้งๆครับเพราะในกีตาร์ไทยมีเรื่องพวกนี้บ่อยมากกับร้านกีตาร์รุ่นเดอะเกือบทุกร้าน ไม่ใช่ว่าผมไม่เคยพลาดหรอกนะ ก็เคยครับ และก็ต้องกราบของโทษที่ผมอาจจะพลาดพรั้งทำกีตาร์ของลูกค้า(ที่ผมเป็นผู้ปฎิบัติ)จนเกิดรอยไป มีอะไรก็บอกครับจะแก้ไขให้เต็มที่ครับ และสุดท้ายนี้ ผมพึ้งอายุ 20กว่าๆเองไม่ต้องถึงขั้นเรียก"น้า"ก็ได้ครับ/ขอบคุณครับ
***Guitar Workshop Racing Development***
***จูนกีตาร์เบื่อแล้วไปหัดจูนรถดีกว่า***

Attached Files Image(s)

***GUITAR WORKSHOP***
TUNE BY PUTTER
18-03-2008, 03:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ - by PUTTER.COM - 18-03-2008, 03:22

Forum Jump: