Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Author Message
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Maow Wrote:แต่ก็อย่างว่าเวบบอร์ดมีไว้เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ผมคงทำอะไรไม่ได้มากกว่านี้ ก็ดีครับที่จะได้รู้ฝีมือตัวเองในมุมมองของคนอื่นบ้างคนเราพลาดกันได้แต่ผมไม่เคยอยา กให้มันเกิดขึ้น
อื ม ม ม นี่แหละครับ สัจธรรม..ของธรรมชาติสังคมมนุษย์....บนโลกใบนี้
Maow Wrote:แต่ที่แน่ๆ ผมว่าสมาชิกที่มาเล่นในเวปนี้ และวิจารณ์ในเวปนี้ค่อนข้างสร้างสรรค์และเป็น
ประโยชน์มากกว่า
เห็นด้วยครับ..(ถ้าเป็นสมาชิกตัวจริงเสียงจริงของบ้านนี้ที่มาวิพากษ์ กัน)

ให้กำลังใจครับ
"ใครไม่เคยถูกตีถูกทุบ เจอเรื่องเลวร้ายในชีวิตมาเลยนั้น จงอย่าได้คิดทำการ ใหญ่"
(((นำมาจาก..คุณสุเมธ ตันติเวชกุล เล่าประสบการณ์ดีดีที่พระบาท สมเด็จ พระเจ้าอยู่หัวได้ทรงรับสั่งให้กำลังใจ )))
(This post was last modified: 17-03-2008, 10:00 by SARUN.)
17-03-2008, 09:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ - by SARUN - 17-03-2008, 09:51

Forum Jump: