Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นครสวรรค์ ขาย กีตาร์ไฟฟ้า เสียงดุๆ 3000
Author Message
aephai Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
นครสวรรค์ ขาย กีตาร์ไฟฟ้า เสียงดุๆ 3000
ตัวนี้เป็น washbrun wg-580 หาข้อมูลได้เลยครับ ผลิตเกาหลีครับ ซื้อมานานพอควรครับ ไม่ค่อยได้เล่นสายไม่ได้เปลี่ยนให้นะครับ มี รอยขนแมว ไม่มีผลกับเสียงนะครับ
เป็นฟรอยโรส เสียงดุดัน ปิก๊อัพ 3 ตัว และแถมเสียงลึกอีก 1 อัน(สีขาวผมเลยไม่ชอบ)

มีกระเป๋า+สายสะพาย+6แฉก 1ชุด ไม่แถมสายแจ๊คเพราะสายผมขาดครับเลยไม่แถมดีกว่า
สภาพจริงถ้าลดอายุ และการที่ไม่ได้ใช้งานเลยจะอยู่ประมาณ 80-95% ครับ เพราะสายเก่า/ ตัวฟรอยโรสน็อตยังดีทุกตัวครับ /ปรับตั้งสายง่ายตัวหมุนยังแน่นดีครับไม่มีรูดแน่นอน

อยากให้มาทอดสอบเสียงและดูสภาพเอง ครับ

ราคา 3000 ต่อรองได้นะครับ หรือแลกโปร่งไฟฟ้า
รูปขอยืมจากรูปมานะครับ ไม่มีคัยโยกฟรอยโรสนะครับ (หายเพราะไม่เคยโยก)

[Image: 49147694_4.jpg]
[Image: DSCN4052.jpg]
06-03-2012, 11:08
Find Like Post Reply

Forum Jump: