Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ที่ค้าพันไว้ที่หัวกีต้าร์แบบนี้มันคืออะไรหรอครับแล้วมันมีไว้ทำอะไรครับ
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ที่ค้าพันไว้ที่หัวกีต้าร์แบบนี้มันคืออะไรหรอครับแล้วมันมีไว้ทำอะไรครับ
pood Wrote:ไม่รู้ที่ไหนมีขาย อยากใด้อยู่เหมือนกันเพราะบางทีผมตั้งสายกีต้าร์เสร็จก็เก็บใส่กล่อง
แต่พอคนอื่นหยิบมาเล่นก็ชอบบิดลูกบิดตั้งสายใหม่ เล่นสามคนก็บิดกันทุกคน ผมเคย
กลับบ้านมาวัดดูสายเพี้ยนทุกสายเลย

น่าจะเรียกว่าปลอกกันมือบอนมั้งครับ

โอ้ ผมนึกว่าผมพบปัญหานี้แต่เพียงผู้เดียว Smile
20-03-2008, 01:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ที่ค้าพันไว้ที่หัวกีต้าร์แบบนี้มันคืออะไรหรอครับแล้วมันมีไว้ทำอะไรครับ - by Ke@nG - 20-03-2008, 01:25

Forum Jump: