Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Martin OOO 16 GT
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: Martin OOO 16 GT
Maow Wrote:ผมขอเตือนว่าอย่าได้ถลำตัวไปลอง D45V ของน้ากฤษณ์เป็นเด็ดขาด
เพราะมันจะ หลอนลี่ และจะทำให้น้าโอ๋ ยิ่งคิด คิด คิด หนัก เข้าไปใหญ่......
ผมเตือนแล้วนะ....

มาขอย้ำด้วยคนครับว่าอย่าได้ทำเช่นนั้นเชียว
ขนาดคนเมาๆอย่างผมแถมยังสะลึมสะลือในคืนนั้น..ยังตาแจ้งหายเมาทันตาเห็น
เอากีต้าร์มาส่องๆว่า..เอ๊ะ!!นี่ไม่ใช่ D-42 นี่เหว่ทำไมเสียงไม่เหมือนที่เคยลองเล่น
จนอากฤษณ์ถามว่าเห็นไหมว่ารุ่นอะไร แล้วอาแกก็เฉลยให้ฟัง
อิอิอิ...เดินอย่างสโลว์โมชั่นค่อยๆวางในกล่องอย่างช้าๆ
หลอนยันกลับนครสวรรค์เลยครับสิบอกให่
14-03-2008, 22:44
Find Like Post Reply

Forum Jump: