Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวบรวมราคากีต้าร์โปร่ง
Author Message
Ke@nG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รวบรวมราคากีต้าร์โปร่ง
gong_bee_gees Wrote:จริงๆก็อยากซื้อจากที่นี่ไปเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้งบประมาณจะพอรึเปล่า ตอนนี้มีเรื่องต้องจ่ายอีกเยอะครับ ไหนจะค่าของฝากอีก สมมติถ้าซื้อได้ ก็ไม่รู้จะสามารถขนขึ้นเครื่องไปได้รึเปล่า รู้สึกเขาจำกัดน้ำหนักแค่ 25 กิโลเอง ไหนจะกระเป๋าเสื้อผ้าใบใหญ่ back-pack ของฝากอีก ถ้าต้องแบกกล่องกีต้าร์ไปอีก โห...นึกภาพตัวเอง แล้วสงสารตัวเองครับ แต่ก็เล็งๆไว้นะครับ ยี่ห้อ walden, made in china 385.5 ? solid cedar top, solid rosewood [back] แต่ตอนนี้ได้รับคำชวนจากน้าป๋อว่ากลับไปถึงเมืองไทบเมื่อไหร่ น้าเขาจะพาไปเดินดูกีต้าร์ครับ หวังว่าคงจะได้เจอน้าๆทั้งหลายด้วยนะครับ

น้องก้องครับ หากเดินทางโดยการบินไทย ลองสมัครเป็นสมาชิก Royal Orchid Plus ดูนะครับ รู้สึกว่าหากเป็น นักเรียน นิสิต นักศึกษา เค้าอนุโลมให้ 20kg(std)+ 5-10kg ครับ ลองเมลหรือโทรไปถามดูตาม link ด้านล่างครับ พี่ไม่แน่ใจว่ามีการสมัครทางเน็ตได้หรือเปลา ลองดูครับ

https://www.thaiair.com/Royal_Orchid_Plu...ct_rop.htm
24-03-2008, 01:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รวบรวมราคากีต้าร์โปร่ง - by Ke@nG - 24-03-2008, 01:28

Forum Jump: