Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
sleepless Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
โอ้กุศล ดลให้มาพบเจ้า ใจพี่ยังร้อยผ่าว ความรักรุมเร้าคลั่งไคล้
สักขีแม่ปิง ครับ ไอ้อาการ ความรักรุมเร้าคลั่งไคล้ นี่มันเป็น เยี่ยงไรครับคุณหมอ

ตัว ค หรือ ล หรือ คล

ก็ได้ครับ ตามสะดวกครับ(เจอแล้วบอกด้วยนะครับ สะดวก หน่ะ)
ดนตรี เป็นอาหารอย่างหนึ่ง ของ วิญญาณ
18-07-2009, 20:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by sleepless - 18-07-2009, 20:22

Forum Jump: