Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
(19-01-2009, 01:24)Vintage series Wrote: เพิ่งมาเล่นนะเนี่ย น้อง ปิ้งที่ร๊าก
ขอต่อพี่เบียร์นะ จะได้ป่าวหว่า

ไข่คำร้อง/ทำนอง [แจน สุดสวย] JANNYDOG : ร้องเล่นจังหวะ SOULIntro: G (4times)
GCGไข่มั้ยคะไข่ ซื้อมั้ยคะกลับแล้วไข่
GCGไข่ขายถูกๆ แถมเปลือกไข่กับเศษขี้ไก่
GCGเปลือกไข่เอาไปชิงโชค ได้เที่ยวรอบโลกกับคนขายไข่(ซ้ำอีกรอบ)Instru: G G C G (6times .. till fade out)

เอ้า... ไข่ อีกรอบค่าๆๆๆๆๆๆ หรือจะเอาสระไอ่ ก้ได้นะค้าๆๆๆๆๆๆๆCool กิ๊วๆ

น้องแจนอย่ามั่วครับ ตั้งแต่ครบรอบวันเกิดอายุ 45 ถึงกับเลอะเลือน

ต่อเพลง ก ไก่ เป็น ขอ ไข่ เลยหรือครับ

"ไข่คำร้อง/ทำนอง [แจน สุดสวย]" อ่านประโยคนี้แล้ว พี่อายแทนจังเลยครับ

(18-01-2009, 22:50)beerplay Wrote: เอ้า... ไก่ อีกรอบครับบบ หรือจะเอาสระไอ่ ก้ได้นะคร๊าบบบ Cool กิ๊วๆ

ตกลงว่า ผมขอมาต่อที่ กอ ไก่ ของน้าเบียร์แล้วกันนะครับ

กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ แก้กองกิเลส ทำคนให้ เป็นคน ผลของการฝึกตน เล่นกีฬา

ฬ ครับRolleyes

ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ให้เพิ่มอีกสองตัวเลยครับ

กีฬา กีฬา เป็นยาวิเศษ

ศ หรือ ษ ครับTongue

ปล. "เล่นกีฬาสากล ตะละล้าา"Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-01-2009, 23:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by san - 19-01-2009, 23:43

Forum Jump: