Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
beerplay Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
น้าสันเอาเพลงของเจ เลยเหรอ บ่งบอกอายุนะเนี่ย อิอิTongue

ไม่เหมือนผมชอบอัพเดทเพลงอยู่เสมอครับ เอาไปเลย อ.อ่าง

เพลง ไม่อยากให้เธอรู้ ของ ใหม่ เจริญปุระครับ Big GrinBig Grin

อาจจะเป็นทุกข์ อาจจะผิดหวัง แต่ยังมีรอยยิ้ม ให้เธอเรื่อยไป
ข้างในจะร้อนจะรน หมองหม่น ทนทุกข์เพียงใด ยังอยากจะยิ้มให้เธอย่างนี้

ก็ไม่เคยคิด อยากให้เธอรู้ ข้างในที่แท้มันเป็นอย่างไร
เพราะความที่รักเหลือเกิน ไม่อยากถูกหมางเมินไป แค่เพียงเห็น ก็ชื่นใจเกินพอ

แม้ตอนพบกัน ฉันทำร่าเริง แต่รู้ไหมคิดอะไรอยู่
กลับมาล้มตัวลงนอน กอดหมอนน้ำตาพร่างพรู อยากเป็นเหมือนคนที่เธอจูงมือ
[/size]

ต่อเลยครับ มอ ม้า ครับ
ถั่งโถมโหมแรงไฟ
(This post was last modified: 18-01-2009, 20:56 by beerplay.)
18-01-2009, 20:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by beerplay - 18-01-2009, 20:55

Forum Jump: