Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
ค่ะ..ท่านแม่ 555

ทำไม ถึงทำ กับฉันได้
พร่าดวงใจผู้หญิงที่สุดรัก รักเธอสุดแสน
เป็นการตอบแทนแค้น ที่เธอ รับมาหรือไร
ฉันมิใช่ผู้ทำเธอ ฉันคือผู้ประโลมใจ
ให้เธอสดใส ทั้งหวังดี ภักดีเหนือใคร
ทำไม ถึงทำ กับฉันได้

โกรธเคืองใครแล้วไยเธอ
ไม่แก้แค้นนั้นคืน แก่เขา
ไยเธอกลับเอา แค้นมาระบายให้ฉันรับกรรม
ฉันทำผิด อะไรไป เธอจึงได้ แกล้งกระทำ
ให้ฉัน ชอกช้ำ...

เพลง ทำไมถึงทำกับฉันได้ ของ..ใครน้า ใช่ดาวใจ ไพจิตรรึป่าว??

ช.ช้าง หรือ Ch / Sh ค่ะ (พยายามหาตัวแปลกๆแล้วนะคะเนี่ย อิอิ)
[Image: Cute-hi5-39.gif]

22-03-2008, 16:35
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by pinkuitarz - 22-03-2008, 16:35

Forum Jump: