Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย
Author Message
Bluedog Offline
Member

Likes Given: 0
RE: เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย
(03-02-2012, 13:05)lekleklek Wrote: สำหรับตัวผมไม่ค่อยมีประสบการณ์แย่ๆสักเท่าไหร่ครับ ส่วนใหญ่ผมจะเก็บตังให้ครบตามสิ่งที่เราอยากจะได้ก่อน แล้วพกเงินใส่กระเป๋าตังไปด้วย ตอนขอเขาลองผมก็เอากระเป๋าตังออกมาถือ แต่ต้องระวังตัวเยอะหน่อยนะครับกลัวโดนตีหัวเอาตังไปเหมือนกัน พอเขาเห็นเราต้องการซื้อแน่ๆ เขาก็เต็มใจให้ลองครับ เพราะถ้าถูกใจเข้ามือ ผมก็พร้อมสอยกลับบ้านครับ เมื่อก่อนใช้บ่อยครับมุกนี้ แต่เดี๋ยวไม่ค่อยได้ใช้ครับเพราะไม่ค่อยมีตัง

เทคนิคดีครับ น่าจะเอาตังค์ออกมานับด้วยนะครับจะได้ขลังยิ่งขึ้น แต่พอไม่ถูกใจไม่ซื้อ
ก็ต้องโดนแน่ๆ อิอิ
03-02-2012, 13:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย - by Bluedog - 03-02-2012, 13:12

Forum Jump: