Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยวิจารณ์ 2 ตัวนี้หน่อยครับ
Author Message
ej_sing Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ช่วยวิจารณ์ 2 ตัวนี้หน่อยครับ
อ้าว มาเมี่อไรครับ สงสัยผมออกไปข้างนอก
เสียดายไม่ได้อยู่เจอหน้าทักทายกันครับ

S23-CR เป็นกีต้าร์ที่เสียงกว้าง - คุ้มค่ากับราคา้ที่จ่ายในระดับหนึ่งเลยครับ
ผมเองถ้าต้องซื้อกีต้าร์อีกในงบ 50000 เพื่อเอามาเล่นจริงๆจังๆ (ไม่ใช่กรณีอยากเก็บสะสม)
ผมก็จะเลือกรุ่นนี้อีกครับ เทใจไปหมดแล้วววววว ( เสียดายตัวเก่า T.T )

หรืออีกหนึ่งคุ้มราคา ก็ตัว OM34-SR & LR.baggs RTS II ของพี่หม่าวครับ
ติดปิคอัพพร้อมลุยเสร็จสรรพ
ราคาน่าหม่ำมากๆ แต่ยังไม่เจอเนื้อคู่สักที
My blog รูปถ่ายตัวเป็นๆ
ร่วมรณรงค์รักษ์ภาษาไทย และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง
ประเทศไทยมีตัวอักษรและตัวเลขเป็นของตัวเองนะ บางประเทศยังไม่มีเลย จงภูมิใจในภาษาไทยของเราเถิดพี่น้อง
http://www.yellowmama.com
12-03-2008, 01:32
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยวิจารณ์ 2 ตัวนี้หน่อยครับ - by ej_sing - 12-03-2008, 01:32

Forum Jump: