Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ๆน้าๆ ช่วยแนะนำ Acoustic Amp ให้ผมสักตัวสิครับ
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: พี่ๆน้าๆ ช่วยแนะนำ Acoustic Amp ให้ผมสักตัวสิครับ
ขอบคุณพี่ๆน้าๆทุกท่านเลยครับ ห้องนี้ไม่ผิดหวังเลย อบอุ่นดีจริงๆ ผมแอบดูภาพงานมีตติ้งแล้วก็ต้องคอยปาดน้ำลายที่มุมปากไปด้วยความอยาก
ฝันว่าจะได้ไปร่วมด้วยสักวันนะครับ ผมเองฝีมือไม่มีแต่มีความกระหายที่จะได้ชื่นชมกูรูทั้งหลาย และมีคุณสมบัติพิเศษคือไม่เลิกก่อนใครครับ อิอิ

น้าท่าน ทั้งหลายให้ข้อมูลเติมตรงประเด็นดีมากครับ ขอบคุณน้า pood มากๆกับข้อมูล แต่ผมขอสงวนทีท่าเข้าชมรมน้านะครับกลัวพี่ๆท่านอื่นเขม่น แหะๆ
อีกอย่างจะลองพยามแก้ไขเจ้า yamaha ดูตามที่น้าท่านแนะนำ คิดซะว่าซื้อเจ้าตัวนี้มา work shop ก็สบายใจดีครับ จริงๆหน้าตามันก็งดงามพอสมควร

ขอบคุณน้า pop_250823 สำหรับ Fender ผมจะลองสืบเช็คดูครับ
ขอบคุณน้า yodchula สำหรับข้อมูล pick up ชนิดที่ใช้คาด sound hole ทีนี้น้อง AN10 ผมจะได้มีโอกาสเปล่งเสียงมั่ง
ขอบคุณน้า Sarun สำหรับชี้ทางข้อมูลครับ
ขอบคุณน้า povation ผมสนใจ Behringer ACX 450 ของพี่จริงๆครับ แม้จะยังไม่เคยเห็นมัน แต่ผมมั่นใจว่าพี่ต้องเลือกใช้ของคุณภาพแน่นอน
(ผมแอบรู้จักพี่ฝ่ายเดียวมานานแล้ว)ถ้าไงขอผมใช้ Google เพื่อนรักค้นข้อมูลก่อน พอมีข้อมูลแล้วหากจะขออนุญาติติดต่อพี่ไป คงไม่รังเกียจนะครับ
ขอบคุณน้าจิวแป๊ะทงด้วยครับ สำหรับ Roland ผมเห็นโฆษณาอยู่พอสมควร คงต้องไปลองเดินดูที่เวิ้งมั่ง อย่างที่น้าแนะนำละครับ
Rolleyes
07-03-2008, 10:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ๆน้าๆ ช่วยแนะนำ Acoustic Amp ให้ผมสักตัวสิครับ - by Run - 07-03-2008, 10:20

Forum Jump: