Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ
Author Message
tonnam_pai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ
-ขอแจมด้วยครับ ผมเล่นแบบมือไม่อาชีพนะครับ แบบไม่เป็นเวลาแน่นอนที่ร้าน banana terrace รามอินทรา กม 8 บรรยากาศริมทุงนานะครับ ที่เล่นไม่ประจำเพราะว่าต้องทำอาหารเอง เสริฟเอง รวมถึงนับเงินเอง พอเสร็จกิจกรรมหลักก็จะหยิบกีตาร์มาแจมให้ลูกค้าฟัง นะ ถ้าพี่ ๆ คนไหนว่างก๋ลองมใท่ยวนะครับ ตอนนี้อากาศริมทุ่งนา เรียบทางด่วนบางนา-บางประอิน หนาวได้ใจแล้ว
22-10-2007, 12:38
Find Like Post Reply
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: วันนี้.....อยู่ที่นี่....เวลานี้....มาซิ
tonnam_pai Wrote:-ขอแจมด้วยครับ ผมเล่นแบบมือไม่อาชีพนะครับ แบบไม่เป็นเวลาแน่นอนที่ร้าน banana terrace รามอินทรา กม 8 บรรยากาศริมทุงนานะครับ ที่เล่นไม่ประจำเพราะว่าต้องทำอาหารเอง เสริฟเอง รวมถึงนับเงินเอง พอเสร็จกิจกรรมหลักก็จะหยิบกีตาร์มาแจมให้ลูกค้าฟัง นะ ถ้าพี่ ๆ คนไหนว่างก๋ลองมใท่ยวนะครับ ตอนนี้อากาศริมทุ่งนา เรียบทางด่วนบางนา-บางประอิน หนาวได้ใจแล้ว

ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมคับ แต่จะติดต่อคุณ tonnam_pai ได้อย่างไรล่ะคับ
22-10-2007, 13:00
Website Find Like Post Reply
art Offline
Member

pOoH Wrote:ชักอยากจะไปหาร้านใหม่ๆเล่นบ้างละ เล่นอยู่ที่เดียวเหงาหงอย...
แต่ปุ๊ไม่กล้าไป audition สงสัยต้องอาศัยใบบุญน้าๆในนี้แล้วล่ะครับ อิอิ

ต้องจุดไฟในตัว อย่าให้มอด อย่าให้ดับ พรึ่บ!

อ้าว! ปกติน้าปุ๊เล่นอยู่ที่ไหนครับ น้าปุ๊สนใจไปเล่นร้านเพื่อนผมไม๊ แต่ไกลหน่อยนะ อยู่ใกล้ ๆ แฟชั่นรามอินทรา ปู๊นนนนนนน.......น ชื่อร้านไอดิน ฝีมือระดับน้าปุ๊ แขกติดตรึมแน่ ๆ ถ้าสน เดี๋ยวจะลองหาว่ามีตำแหน่งเด็กเสิร์ฟ เอ้ย นักดนตรีว่างมั๊ย...
07-11-2007, 08:48
myakira Offline
NPFC - Na Ping Fan Club

ขอความกรุณาน้าๆ ช่วย update ฐานที่มั่นด้วยก็ดีค่ะ
ผู้น้อยได้รับโจทย์จากเพื่อนๆ ให้หาร้านที่คนไม่พลุกพล่าน เพลงดี ดนตรีเพราะ ห่างไกลจากแหล่งลอยกระทง
เนื่องจากเพื่อนๆ ของข้าพเจ้าต้องไปร่วมงานแต่งงานแถวราชปรารภในคืนวันเพ็ญเดือนสิบสอง
และด้วยความที่เราอยู่บ้านนอก ห่างไกลแสงสี จึงอยากปล่อยผีสักคืน
ใครมีร้านดีๆ วานบอกทีนะคะ
อภัยทาน คือการให้ทานสูงสุด
Seek for understand, then to be understood

One day I'll fly away
Leave all this to yesterday
What more could your love do for me ?
When will love be through with me ?

07-11-2007, 12:22
Website Find Like Post Reply
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

art Wrote:
pOoH Wrote:ชักอยากจะไปหาร้านใหม่ๆเล่นบ้างละ เล่นอยู่ที่เดียวเหงาหงอย...
แต่ปุ๊ไม่กล้าไป audition สงสัยต้องอาศัยใบบุญน้าๆในนี้แล้วล่ะครับ อิอิ

ต้องจุดไฟในตัว อย่าให้มอด อย่าให้ดับ พรึ่บ!

อ้าว! ปกติน้าปุ๊เล่นอยู่ที่ไหนครับ น้าปุ๊สนใจไปเล่นร้านเพื่อนผมไม๊ แต่ไกลหน่อยนะ อยู่ใกล้ ๆ แฟชั่นรามอินทรา ปู๊นนนนนนน.......น ชื่อร้านไอดิน ฝีมือระดับน้าปุ๊ แขกติดตรึมแน่ ๆ ถ้าสน เดี๋ยวจะลองหาว่ามีตำแหน่งเด็กเสิร์ฟ เอ้ย นักดนตรีว่างมั๊ย...

ขอบคุณน้า art ครับที่เชิญชวน แต่แฟชั่นฯรามอินทรา ปู้นนนน เลยเหรอครับ ^^"
ร้านมีเหมือนมีสาขาหรือเปล่าครับ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
07-11-2007, 12:36
MUI Offline
Senior member

อ้าว..แฟชั่น ฯ ก็ไม่ไกลบ้านผมเท่าไหร่..คือ เดินห้างแถบนั้นน่ะครับ ใช่ร้านเปลือกไม้ไทย(เดิม)หรือเปล่าครับ
07-11-2007, 14:28

Forum Jump: