Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รวมพลคนไม่กลัว(เมีย)หนาว..ณ เชียงใหม่
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: รวมพลคนไม่กลัว(เมีย)หนาว..ณ เชียงใหม่
Samples ให้ดูก่อนนะครับ ไว้กลับกรุงเทพแล้วจะลงให้ดูทั้งหมดนะคร้าบบบ บรรยากาศดีมั่กๆเลยครับ Big Grin

[Image: img6654l.jpg]

สุดหล่อคนไม่กลัว(เมีย)หนาว พ่อหนุ่มทั้งสองของเรา น้องเบ๊นซ์โสดหมาดๆกับอาจารย์หม่าวโสดมานานมว๊ากกกกก Tongue
[Image: img6519y.jpg]

คู่รักคู่ใหม่ของวงการ มาปิ๊งกันก็ในงานนี้ที่รีสอร์ทล่ะครับ Tongue
[Image: img6534u.jpg]

อ้ะๆๆๆ น้อง The Rock ว่างจากสังเวียนมวยปล้ำก็มาเนียนกับสาวสวยนามว่าน้องแจน ได้ข่าวว่ายังโสด น้องเบ๊นซ์กำลังจีบอยู่ Tongue

[Image: img6523s.jpg]

สามหนุ่ม สามมุม สามเมีย เอ้ย.... Tongue
[Image: img6529y.jpg]

น้ากวางอุตรดิตถ์ เดินทางมาสามร้อยกว่ากิโลเพื่อมาสนุกกับงานครั้งนี้ ขอบคุณมากและยินดีมากครับ ได้ฟังเพลงเพราะๆของน้ากวางชอบมั่กๆๆ
[Image: img6558w.jpg]

น้ายอดเยี่ยม ณ ออนเซ็น กับหนุ่มCin เจ้า ณ เจียงใหม่เจ้า.... Tongue
[Image: img6590y.jpg]

หม่าว ชัยเดช เอ้ยไม่ช่าย! หม่าว Silly Fools ตะหาก คริๆๆ Tongue
[Image: img6587jl.jpg]

งานสบายๆสไตล์กันเอง สังเกตุจากCostume น้อง The Rockได้ครับ ชิลแค่หนายยยย Big Grin
[Image: img6532y.jpg]

พี่เบ๊นซ์ คาราบาว กับ น้องหมู บลาส์ บลาส์ Tongue ขอบคุณพี่เบ๊นซ์ที่ให้เกียรติเล่นคู่น้องหมูครับ อิๆๆๆ Big Grin

[Image: img6574a.jpg]

พี่ Cin + พี่ ยอดเยี่ยม คู่หูดูโอ่แห่งวงการ นกป เย้ยยยย Tongue
[Image: img6554iz.jpg]

น้อง The Rock จัดเต็ม Costume ช่วงดึกๆ นึกว่าหลุดมาจากแคทวอร์ค ให้เกียรติเล่นเพลงเพราะๆร้องคู่กับผม Big GrinBig Grin
[Image: img6618qy.jpg]

น้าเต่าจัดเต็มเบียร์สองลัง เอ้ยไม่ช่าย ร้องเพลงเพื่อชีวิตได้ไพเราะมากๆครับ Big Grin
[Image: img6596i.jpg]

ไว้มาต่อนะจ้ะ ขอกลับกรุงเทพไปเคลียร์งานก่อนแล้วจะรีบโพสต์ต่อครับ
ขอบคุณพี่ๆทีมงานที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้น สนุกมว๊ากกกกกก อากาศดี รีสอร์ทสวยมาก Happy สุดๆๆๆๆๆๆ Big GrinBig GrinBig Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 28-11-2011, 11:31 by piggyprince.)
28-11-2011, 11:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รวมพลคนไม่กลัว(เมีย)หนาว..ณ เชียงใหม่ - by piggyprince - 28-11-2011, 11:12

Forum Jump: