Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หา BOSE L1 Compact ครับ
Author Message
chitchanop Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: หา BOSE L1 Compact ครับ
ขอบคุณมาก มาก มาก มาก
ได้ความรู้มากมายจริงๆ และเป็นประโยชน์อย่างสูงครับ
งั้น ผมขออนุญาติถามคำถามต่อ ดังนี้ครับ
1. ถ้าผมไปต่างประเทศแล้วหิ้ว Bose มาโดยใส่กล่องของมันมาเลยนี่ แสดงว่ามีโอกาส 100% ที่จะต้องโดนภาษี ใช่ไหมครับ
2. ถ้าผมไป Hongkong หรือ Singapore จะไปหิ้วมานั้น มีร้านอย่างว่าที่ไม่ใช่ตัวแทนจำหน่าย แล้วเขามีของ อยู่แถวไหน ร้านชื่ออะไรครับ
3. แล้วร้านหลังกระทรวงที่ว่านี้ อยู่ตรงไหน ร้านชื่ออะไรครับ
ถามมากเกินไปหรือเปล่าครับ และขอบคุณที่ตอบมาอย่างมากมายจริงๆ ซึ้งครับ
16-11-2011, 15:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หา BOSE L1 Compact ครับ - by chitchanop - 16-11-2011, 15:40

Forum Jump: