Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้องผมอยู่เมกา อยากซื้อfenderซักตัว
Author Message
066620611 Offline
Member

Likes Given: 0
น้องผมอยู่เมกา อยากซื้อfenderซักตัว
พอดีน้องอยู่เมกาไม่มีความรู้เรื่อง Fender อยาก feander ซักตัว แบบ ซื้อมาเมืองไทยแล้ว คน แบบ วู้ เจ๋ง รุ็้้้นนี้ มันเจ๋ง(แนะนำหลายๆ รุ่นก้ได้คับ) ราคาประมาณเจ้า fender american standdard startocaster
23-10-2011, 21:38
Find Like Post Reply
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: น้องผมอยู่เมกา อยากซื้อfenderซักตัว
ถ้าจะซื้อ Fender ใหม่ที่อเมริกาเพื่อเอามาใช้งานผมก็เห็นด้วยครับแต่ถ้าจะหิ้วมาขายต่อไม่มีรุ่นไหนที่ไม่ขาดทุนครับ ราคามือหนึ่งของ Fender ในบ้านเราต่างกับที่อเมริกาไม่กี่สตางค์ ถ้าซื้อมาขายก็เต้องขายราคามือสองซึ่งขาดทุนแน่นอน ยิ่งถ้าเป็นรุ่น American Standard นี่ในบ้านเราถ้าเป็นมือสองเขาขายกันแค่สามหมื่นบาทก็มีครับ

ถ้าต้องการใด้กำไรก็รับหิ้วดีกว่าครับเพราะใด้ค่าหิ้วเจ็ดแปดพันบาทแน่นอน
24-10-2011, 12:03
Find Like Post Reply

Forum Jump: