Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศงาน NimitGuitar Meeting 7th
Author Message
Non Wacharakiat Offline
Elvis Presley

Likes Given: 0
Smile  RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th
(24-01-2012, 09:33)dejemerry Wrote: ขอบคุณ น้านิมิตรที่จัดงานมิตติ้งครั้งที่ 7 ให้พวกเราชาวบ้านฟ้าได้พบปะสังสรร แจมดนตรี ได้ฟังเพลงหลาย ๆ แนว
และได้ฟังนักกีต้าร์ฝีมือระดับพระกาฬหลาย ๆ ท่าน คุ้มค่าการรอคอยจริงๆค่ะ
ขอบคุณครอบครัวธรรมวัฒนะที่มาสร้างสีสรรให้งานเช่นเคย พร้อมเครื่องเสียงจากพี่นพดลมาก ๆนะคะ
ขอบคุณทีมงานทุก ๆคนที่ยอมเหน็ดเหนื่อยช่วยโดยไม่ขาดตกบกพร่อง
ขอบคุณน้าโนบิที่มาช่วยขนกีต้าร์ทั้งไปและกลับจากบ้านเต่า
ขอบคุณรูปสวย ๆ ชัด ๆ จากน้าหนึ่ง นึกว่าถ่ายรูปเก่งอย่างเดียว ร้องเพลงก็เพราะอีกด้วย
คราวหน้าต้องเล่นกีต้าร์ด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับเบียร์เย็น ๆด้วยค่ะ อิอิ
ขอบคุณพี่ปู๊ดที่มาเป็นวิทยากรให้ความรู้เกี่ยวกับปิ๊คอัพกีต้าร์ด้วยค่ะ
ชอบทุก ๆเสียงเพลง ชอบอาหารอร่อยดีค่ะ ชอบทุก ๆคนที่มาในงาน ชอบบรรยากาศ
ขอบคุณพี่ป๋อสุดที่เลิฟที่เหน็ดเหนื่อยเช่นเคยทั้งก่อนงานและในงานและหลังงาน นอนพักผ่อนบ้างเด้อพี่ท่าน ด้วยรักและเป็นห่วง

ไม่รู้จะพูดอะไรแล้วค่ะ ขอตัวไปเซฟรูปของน้าหนึ่งเก็บไว้ดูก่อนนะคะ
ปล. ประทับใจ ฝีมือการเล่นกีต้าร์ที่ไม่เหมือนใครของน้า Folkussion มาก ๆค่ะ อยากเล่นได้บ้างจัง

ผมแก่แถมยังเชยจริงๆ เลยครับ เพิ่งรู้ว่าเครื่องเสียงที่กระหึ่มมาจากพี่นพดลนี่เอง (วันนั้นผมฟังแล้วยังเคลิ้มอยู่เลยครับ เพราะเลยเวลานอนแล้ว... เฮ้ยไม่ใช่ ล้อเล่นครับ... คริๆ).... งั้นขอขอบคุณพี่นพดล (ย้อนหลัง) มากๆ นะครับ...[/color]
RoCk YoUr HeArT wItH Non W. Presley
[Image: 41814_351555910336_5279_n.jpg]
081-306-8585
nonwpresley@yahoo.com
Youtube: Non W. Presley
24-01-2012, 11:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th - by Non Wacharakiat - 24-01-2012, 11:06

Forum Jump: