Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศงาน NimitGuitar Meeting 7th
Author Message
korkai Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th
ขอบคุณ พี่ป๋อ พี่นพดล พี่กฤษณ น้านิมิต และทีมงานทุกท่านครับ
น้าหนึ่ง น้าโนบิ น้าหมู ที่ช่วยให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
นนท์ ร้องเอลวิสได้ดีมากๆ น้าแอ๊น น้าหนุ่ม นี่มุกเยอะนะ
ให้ความบันเทิงได้เยี่ยมมากครับ

ผมเอง สภาพไม่เอื้ออำนวย เก๊าท์กำเริบ มีไข้ เจ็บขา ต้องกินยาแก้ปวดครับ
พี่ป๋อ น้าหนึ่งให้ผมไปยืนข้างหน้า เข้ากล้อง
ผมก็อยากไปครับ แต่ผมไม่ได้ยินเสียงตัวเองเล่น ประกอบกับตรงนั้นเสียงกีต้าร์มาอยู่ระดับหูผมพอดีเลย
เลยต้องยืนอยู่หน้าตู้เบส (ยังเล่นผิดจมเลย)

ต้องขออภัยมือกีต้าร์ทุกท่านไว้ ณโอกาสนี้ด้วยครับ
23-01-2012, 12:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th - by korkai - 23-01-2012, 12:12

Forum Jump: