Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บรรยากาศงาน NimitGuitar Meeting 7th
Author Message
pummynarak Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th
(22-01-2012, 23:52)piggyprince Wrote:
(22-01-2012, 22:18)lekleklek Wrote: ขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน พี่ป๋อ พี่กริด พี่นพดล พี่นิมิตร พี่นิต และท่านที่มางานทุกท่านครับ งานนี้ตัวผมเองแทบจะไม่ได้มีส่วนร่วมใดๆในการช่วยงานเลยครับ ด้วยสภาพร่างกายไม่สมบูรณ์ โชคดีช่วงเย็นได้ยาดีครับไม่งั้นคงแบบหลับในงานแน่นอน อิอิ
5555 เจ็บขาเล่นกีต้าร์ไม่ได้อ้อนน้องออมซะจนได้เบอร์เลยรึป่าวอะเล็ก
ถ้ายังไม่ได้มาเอาที่ผมก็ได้นะ FB ก็มีก็ไปแอดเอาเอง แลกกับมาสอนกีต้าร์ให้ด้วยนะ 555 แต่...น้องเค้ามีแฟนแล้วนะ Tongue
เดี๋ยวผมจะมีถ่ายแบบเร็วๆนี้อีก ว่างๆสนใจแวะไปเป็นเด็กยกแฟลชยกรีเฟล็กซ์ได้นะ 5555
อ้ะ แย่งซีนซะหน่อย คริๆๆๆ TongueBig GrinTongue

เป็นไงเกาหลีมะรูปนี้ จัดเต็ม!! Big GrinBig Grin

ปล. พี่นิมิตรเนี่ยตาถึงจริงๆพาน้องสาวผมมาช่วยเก็บบัตรเข้างาน หนุ่มๆในงานเดินกันให้ควั่กไม่ว่าหนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ ที่เห็นแน่ๆก็ 3Lek, น้าแอ๊นท์, น้าCall และอีกมากมายยยย 5555 Tongue
ขอโทษนะคะพี่หมู พี่หมูรับงานถ่าย Wedding ด้วยใช่ไหมคะ คุ้นหน้าพี่มาก ว่าจะทักตั้งแต่ในงานแล้ว ต้องเคยเจอพี่ในงานแต่งมาบ้างแน่เลยอะ มีงานนึง ตากล้องมือหมุน โปรมาก ตามเก็บภาพคนบ้าได้ใจเลย ที่บ้านบาหยัน หัวหิน(Ake&Fai) ก็หลายปีแล้ว ไม่รู้จะใช่ป่าวววว?? เอิ๊กๆ (><)!
23-01-2012, 01:07
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กำหนดการงานสำคัญ All Solid Bluehouse Meeting 7th - by pummynarak - 23-01-2012, 01:07

Forum Jump: