Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เยี่ยมบ้านพี่ napman (Krispy Kreme Doughnuts at Atlanta/เส้นทางสู่ Hollywood)
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: Krispy Kreme Doughnuts at Atlanta
(30-09-2011, 08:59)SARUN Wrote: Big Grin..ชื่นใจ เหมือนได้ไปเองเลย
ขออีกเพลง ยังทันไม๊เนี่ย
"Simple Man" เพลง3คอร์ดง่ายๆ (C G Am)
น้ากานต์เล่นสบายมาก Wink

เพลงอะไรอ่ะครับเสธ. เกิดไม่ทัน..(พี่ nap ก็เกิดไม่ทันเหมือนกันครับ)Tongue
ขอใช้ตัวช่วย เอ๊ย! เปลี่ยนเพลงละกันนะครับเสธ.Big Grin

(30-09-2011, 09:10)cin Wrote: สามคลิปพาเที่ยว อย่างกะได้ไปเองเลยครับน้าแนป ขอบคุณมาก
แต่แทบไม่ได้ยินเสียงน้ากานต์เลย แกประหยัดคำจริงๆ Tongue
ส่วนคลิปเพลง Dust in the wind ได้อารมณ์มากครับ

เคยออกแต่กล้องวงจรปิดอ่ะครับน้าซิน พอเจอกล้องแล้วทำตัวไม่ถูกเลยBig Grin
ขอบคุณครับที่ฟังเพลงแล้วได้อารมณ์ ฟังไปทำอะไรไปก็ได้ครับ..ผมไม่ถือTongue

(30-09-2011, 15:08)Webmaster Wrote: น้ากานต์แกจับเซ็นต์สัญญาเข้า Exitsong เลย อิอิ

จริงๆแล้วผมกะว่าจะถ่ายคนข้างหลังอ่ะครับพี่ ใช้นักดนตรีเป็นบังเกอร์
แต่พี่แกยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ที่มีกล้องกดรัวยิกๆ ตากล้องรู้สึกผิด เลยหยุดฟังเพลงอย่างตั้งใจ...
พระเจ้า!!! (อยู่เมืองนอกต้องอุทานให้เข้ากันหน่อย อยู่เมืองไทยอุทาน Jet-เขร้ ) นี่มันมอริสเคชัดๆ...ถรึกโป๊ะ!!

Cut!! เทคใหม่........พระเจ้า!!!...เสียงดีมากๆ เลยซื้อ CD มาหนึ่งแผ่น
ในราคาเท่าค่าน้ำดื่ม เลี้ยงให้ศิลปินดื่มอย่างชื่นใจ (นั่นมันสโลแกนของ exitsong โฆษณาแฝงอีกแล้วตู)Tongue
เรื่องมันก็เป็นอย่างงี้แหละครับพี่Big Grin

[Image: klki1.jpg]
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

01-10-2011, 05:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Krispy Kreme Doughnuts at Atlanta - by karn - 01-10-2011, 05:06

Forum Jump: