Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Come back
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Come back
Maow Wrote:ช่วงนี้น้าสันประหยัดเงินทองมากครับ และรักบ้านน้าป๋อน้าแดงมากถึงมากที่สุด
เพราะว่าของบางอย่างกำลังเดินทางมาหาน้าสัน แต่ จุ๊ๆๆๆๆ เรื่องนี้เป็นเรื่องความมั่นคงของน้าสัน
และความลับระดับชาติ ภรรยาน้าสันรู้ไม่ได้โดยเด็ดขาด

ถ้ารู้ปุ๊บ หัวขาดปั๊บ!!! (ทุกวันนี้ คอก็แหว่งมากแล้วครับ ใครอย่าได้สงสาร มาลูบหัวผมนะ คอหลุดเลยอะ!!!)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-02-2008, 10:51
Find Like Post Reply

Forum Jump: