Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
poPPie Wrote:
boobyblue Wrote:กลับมาแล้วครับ..
ทุกคนมีความสุขดี
ยกเว้นน้าpoppieไม่ยอมไป..
เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ป๋อคงนำรูปบรรยากาศมาโชว์
(ผมกลับก่อนเพราะหมดสัมปทานเวลา ป่นนี้ทุกคนคงกำลังเบิกบาน)

โอ๊วว... เพิ่งเห็นครับ น้า บู
ที่ทำงานผมก็อยู่ใกล้กับร้าน บาลีนี่ นะคับ แต่.. ต้องขับรถกลับบ้าน
ก่อนสิ เพื่อส่งสมาชิกในบ้าน ซึงอยู่ ซอยอ่อนนุช ครั้นจะขับกลับไป
อีกรอบ มันก็ไม่ไหว ละครับ รถติดจริงๆ ไว้โอกาศหน้า คงได้เล่นกับน้า บู อีกนะจ๊ะ Big Grin

มิได้มิเป็นไร
แค่อยากให้อิจฉาเฉยๆ
18-10-2007, 00:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by boobyblue - 18-10-2007, 00:14

Forum Jump: