Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
bobonuii19 Wrote:มาแว้ว เหยื่อ ยามวิการ สวัสดีค่ะ น้า poppie ยังไม่เคยคุยกันเลยนะคะ สบายดีไหมคะ ทำไมป่านนี้ใยไม่นอน?(โปรดอย่าใช้คำถามซ้ำ)

สวัสดี ยามดึกครับ ป้านุ้ย

อ่าว..ผมกลายเป็นเหยื่อป้านุ้ยไปแย๊วว.. 555 ตืดตามอ่านที่ป้านุ้ยโพสมาซักพักละคับ ยังแอบชื่นชมอยู่ ((( ในใจ ))) ว่าป้านุ้ยเก่ง และมีความรู้เกี่ยวกับ ภาษา เกาหลี และ หมู,เนื้อย่าง เกาหลี ด้วย Big Grin

ป้านุ้ย สบายดีนะครับ ช่วงนี้อากาศ เปลี่ยน รักษาสุขภาพนะคับ
เดี๋ยวขอตัวละ นั่งพิมพ์มาเนี่ย เกิน 3-4 หาว ละจ้า แล้วค่อยคุยกันนะครับ

Goodnight krub
14-10-2007, 02:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by poPPie - 14-10-2007, 02:56

Forum Jump: