Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
papachill Offline
Senior member

Likes Given: 3
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
ผมไม่ได้ชอบดูบอลนะ แต่ผมเด็กหงษ์หุหุ
หลังๆหาไม่ค่อยได้เลย เปลี่ยนเป็นเด็กแสงแทน555

Big Grin

น้าคิม ไปเล่นร้านไหนมาเหรอครับวันนี้ ช่วงนี้คนน้อยเนอะว่ามั้ย

ผมก็นั่งทำงานเพลงอยู่เนี่ย สมองมันเบลอๆ เลยแวะเข้ามาดูกีตาร์สวยๆเผื่อจะหายเบลอ ซักหน่อยหุหุ ปรากฎว่า เบลอหนักกว่าเก่า อยากได้แต่งบหมดละ555
สมองคิดหนักหางบมาจนเบลอแทน

รักษาสุขภาพด้วยครับฝน รำคาญ ทำผมไม่สบายละเนี่ย จอเข็บ(เจ็บคอ) ว่าแล้วไปกินยาแล้วนอนดีกว่าCool
รักในหลวงครับ
http://www.youtube.com/kachainkotchanin
18-09-2008, 02:27
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by papachill - 18-09-2008, 02:27

Forum Jump: