Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
boobyblue Wrote:แวะมาทักทาย
เฉยๆ
ก็เท่านั้น
เพราะอีกเดี๋ยวจะฉันอาหารแล้วจะจำบ้านแล้ว
สวัดดีทุกๆท่านครับ...
พี่รอน...ครับอยากเล่นกิ๊บสันโดรโบจัง........

ฉันดึกจังนะครับ! ฟังแล้วชักหิว...

อยากเล่นโดโบร ได้เลยครับ... ช่วงนี้ถึงอาทิตย์ต้นเมษาฯ ปกติ 09:00-17:00 จันทร์-ศุกร์ ผมต้องอยู่ สนง. แต่ถ้าน้าว่าง ตอนกลางวันจะแวะมาก็ไม่ผิดศีลธรรมจรรยาอะไร (เว้นวันพฤหัสฯ เพราะเป็นวันต้องเขียนต้นฉบับ) แค่บอกกล่าวล่วงหน้าหนึ่งวัน ผมจะได้แบก แม่ลำโพง ไปรอท่า

povation Wrote:แวะมาเหน็บแหนมใครบางคน
ก่อนนอน...คุณดีดกีตาร์ตัวโปรดของคุณหรือยัง?

ไม่รู้น้าป๋อ เหน็บใคร? เอาเป็นว่าผมร้อนตัวผ่าว ๆ ก็แล้วกัน... - - เกือบสองชั่วโมงบนตัก เพิ่งวาง แม่ลำโพง แล้วเข้ามาคลิ๊กนี่แหละครับ.

[Image: HoundDogRoundNeck.jpg]
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 11-03-2008, 02:18 by LittleNomad.)
11-03-2008, 02:08
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by LittleNomad - 11-03-2008, 02:08

Forum Jump: