Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
เฒ่าทารก Wrote:..........หุหุหุ น้า karn อย่างนี้เราคุยกันนานหน่อยนะคร๊าบบบบบ เลือดสีเดียวกัน นักเตะคนโปรดผมคือเบคแฮมครับ มีเสื้อที่ฝากเค๊าซื้อมาสกรีนชื่อ+เบอร์พร้อมสรรพ ฤดูกาลใหม่ย้ายทีมเฉยเลย!!!

ผมเชียร์ ตั้งแต่ยุคJim Leighton เป็นผู้รักษาประตูครับ
หลังจากนั้นก็เป็นยุค ไบรอัน ร็อบสัน ไบรอัน แม็คแคร์ มาร์ค ฮิวส์ สตีฟ บรุูซ พอล อินซ์ฯลฯ
จำได้ว่าตอนเฟอร์กี้มาคุมทีมใหม่ๆ เกือบจะโดนปลดอยู่แล้ว
มาสร้างชื่อได้ เพราะเด็กปั้นของเฟอร์กี้ เบคส์ กิ๊กส์ สโคล บัตต์ พี่น้องเนวิล ฯลฯ
ใหม่ๆผมไม่ชอบ(นิสัย)หนูโด้เท่าไร แต่เดี๋ยวนี้ ถือเป็นหัวใจของทีมเลย
รักที่สุดก็รูนนี่แหละครับ ทุ่มเทดี
แต่จริงๆแล้ว รักทีมชาติไทยมากที่สุดครับBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

25-10-2007, 00:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by karn - 25-10-2007, 00:41

Forum Jump: