Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
..............ผมมีธุรกิจเสริมอาชีพประจำคือเปิดร้านอินเทอร์เน็ต........
.............วันนี้ผมทำผิดกฏหมายอยู่คือเปิดเกินเวลาที่กำหนด 4 ทุ่ม...
.............จึงจำต้องนั่งเฝ้าลูกค้าที่มาอ้อนวอนขอเล่นถึงเช้า.....
............เพื่อสนองรักษาลูกค้าผมจึงต้องยอมแม้จะเหนื่อยจากงานประจำมาทั้งวัน..
เนี่ยแหล่ะน้าบูเหตุผลขี้งกอย่างผม อิอิอิอิ
23-10-2007, 01:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by เฒ่าทารก - 23-10-2007, 01:51

Forum Jump: