Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากทราบเรื่องคอกีต้าร์ครับ
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
RE: อยากทราบเรื่องคอกีต้าร์ครับ
เรื่องของคอนี่ พอเข้าใจครับ แต่ว่าเรื่องของไม้หน้านี่พึ่งรู้ว่ามันปลงได้(ยุบหนอพองหนอ) ว่าแต่ว่าที่จริงแล้ว ไม้หน้านี่มันต้องเรียบๆใช้ป่าวครับ ผมหมายถึงเอาไม้บรรทัดวัดมันต้องแนบสนิด หรือว่าถ้ามันจะโป่งหน่อยๆก็ต้องบอกว่ายอมให้โป่งได้กี่มม. ถ้าโป่งกว่านี้จะหมายถึงท้องป่อง อะไรทำนองนี้ใช่หรือไม่ครับ
09-09-2011, 12:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากทราบเรื่องคอกีต้าร์ครับ - by cort - 09-09-2011, 12:57

Forum Jump: