Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กลับมารายงานตัวครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: กลับมารายงานตัวครับ
dejemerry Wrote:คิดมากไปได้ น้าสันก้อ..จิตใจดี อะไร ๆก็ดูดี มีเสน่ห์ไปหมดเนอะ..
ทีหน้าทีหลังก็อย่าถ่ายรูปจิ พยายามเลี่ยงหน่อยก็แล้วกัน..Tongue

พูดเรื่อง เลี่ยงการถ่ายรูปแล้วยังกลุ้มไม่หายครับ

ทุกวันนี้ ผมเดินเล่นแถวสยาม มาบุญครอง หรือแถวทองหล่อ ไม่ได้เลยนะครับ

พวกตากล้อง ปาปาราซซี่ มาแอบถ่ายรูปผมไปขายกันให้ควั่ก!!!

เอารูปผมไปลง หนังสือ แปลก!!! กับ หนังสือ สัตว์โลกใต้น้ำ!!! (เห็นหน้าด้านข้างผม เป็นสิงโตทะเลหรือไง เดี๋ยวงานนี้ ผมจะฟ้องสื่อให้หมด!!!)
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 26-02-2008, 09:53 by san.)
26-02-2008, 09:52
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: กลับมารายงานตัวครับ
san Wrote:
dejemerry Wrote:คิดมากไปได้ น้าสันก้อ..จิตใจดี อะไร ๆก็ดูดี มีเสน่ห์ไปหมดเนอะ..
ทีหน้าทีหลังก็อย่าถ่ายรูปจิ พยายามเลี่ยงหน่อยก็แล้วกัน..Tongue

พูดเรื่อง เลี่ยงการถ่ายรูปแล้วยังกลุ้มไม่หายครับ

ทุกวันนี้ ผมเดินเล่นแถวสยาม มาบุญครอง หรือแถวทองหล่อ ไม่ได้เลยนะครับ

พวกตากล้อง ปาปาราซซี่ มาแอบถ่ายรูปผมไปขายกันให้ควั่ก!!!

เอารูปผมไปลง หนังสือ แปลก!!! กับ หนังสือ สัตว์โลกใต้น้ำ!!! (เห็นหน้าด้านข้างผม เป็นสิงโตทะเลหรือไง เดี๋ยวงานนี้ ผมจะฟ้องสื่อให้หมด!!!)

เห็นมั้ย..นี่อีกหน่อยน้าสัน ก็คงจะดังไปทั่วโลก ยังไงก็อย่าลืม ขึ้นบกมาเยี่ยมพวกเราบ่อย ๆนะจ๊ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
26-02-2008, 10:03
Website Find Like Post Reply

Forum Jump: