Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
Author Message
Chad90 Offline
Member

Likes Given: 1
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
ก่อนอื่นต้องขอบคุณเจ้าภาพและทีมงานมากครับ เพิ่งมีโอกาสไปร่วมกิจกรรมของบ้านสีฟ้าเป็นครั้งแรก และเป็นครั้งแรกที่ได้มีโอกาสได้ดูและฟังกีตาร์ดีๆโดยคนเล่นเก่งๆ มากมาย อย่างใกล้ชิด และก็ได้เรียนรู้ว่าการเล่นอยู่ที่บ้านกับการเล่นบนเวทีมันต่างกันมากมายขนาดไหน การตื่นเวทีเป็นยังไง คงต้องซ้อมๆๆ อย่างหนัก เพราะบุญเก่าก็ไม่ค่อยมีซะด้วย จะอาศัยกินก็ไม่ได้ และต้องขอบคุณเพื่อนป๋อที่ชวนผมไปร่วมงานในครั้งนี้ ทำให้ได้รู้จักตัวจริงเสียงจริงของพี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ ของบ้านสีฟ้าแห่งนี้ โอกาสหน้าถ้าไม่ติดธุระใดคงจะไปร่วมกิจกรรมอื่นๆของบ้านสีฟ้าอีก ขอบคุณอีกครั้งครับ
18-09-2011, 12:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - by Chad90 - 18-09-2011, 12:05

Forum Jump: