Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
หลังจากที่ผมดู CLIP ที่ผมทายแต่เริ่มต้นถูกต้องแล้ว สองตัวคือ 1999 Vine และ Brazilian ของน้องวันละเป๊ก ต่อมาก็หยิบเอา Brazilian ของน้องวันละเป๊ก ซ้ำอีก มาหลอกให้ผมทายอีกโดยอ้างว่าเป็นตัวที่สาม ผมได้ดีดแล้วท้วงติงไปว่า เอากีตาร์ซ้ำกันมาทายหรือเปล่า กลับโดนทีมงานหลอก! ทำให้ผมสับสน!
ยิ่งฟังไปฟังมา ยิ่งเริ่มแยกไม่ออก อาการเดาจึงเกิดขึ้น
ที่ผมทายว่า Monarch ไม่ใช่ของผมเพราะว่า ฟังเสียงแล้วทึบๆ เกินกว่าจะใช่Monarch ปรากฏว่า ที่เสียงทึบเพราะ ผมยังไม่ได้เปลี่ยนสายมาเป็นปีแล้ว!
สนุกดีครับ เป็นการจำลองเหตุการณ์วันจริง ในงานนี้
ใครคิดว่าหูทิพย์และคันหู เชิญอาสาสมัครขึ้นมาทายพร้อมเกาได้เลย แต่ถ้าทายผิด จะมีบทลงโทษนะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
16-09-2011, 13:05
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - by povation - 16-09-2011, 13:05

Forum Jump: