Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1.
WARM UP!!! งาน Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1 Big Grin
[Image: img2038logowb.jpg]
เกิดอะไรขึ้นกับคนเหล่านี้ Big Grin
เดี๋ยวได้รู้กันครับ......

[Image: mix1fy.jpg]

GIBSON Acoustic Blind Test Big Grin
เริ่มต้นที่หนูทดลองคนแรกครับ น้าCin ณ เชียงใหม่
ตอนแรกไม่ยอมให้ถ่ายวิดีโอครับ แต่ไม่ทันซะแล้วเจอเราหลอกล่อเข้าให้ 555

สุดท้ายมาดูกันครับว่าน้าCinของเราเก่งขนาดไหน นี่ขนาดไม่เคยฟังตัวของผมนะเนี่ย เจ๋งจริงๆ Big Grin แต่โดนพี่ๆแกล้งหลอกจนสับสน 555

เรามาต่อกันที่เจ้าสำนักบ้านเต่ากันนะครับ
มาดูกันซิว่ากระดองเต่าจะร้าวมั๊ย อิๆๆๆๆ Big GrinBig GrinBig Grin
ทายกันดูนะครับว่า4ตัวนี้พี่ป๋อชอบเสียงตัวไหนมากที่สุด แล้วทายถูกหรือไม่ว่าเป็นของใคร?
สนุกๆกันนะครับ เรียกเสียงหัวเราะได้เต็มๆเลยทีเดียว 555

Povation Blind Test Big Grin

"นี่ไม่ใช่กีต้าร์ผม!!"
"นี่แหละกีต้าร์ผม!!!"

Big GrinBig GrinBig Grin
มาถึงตาผมบ้างละครับ บอกตรงๆทายยากจริงๆถ้าไม่ได้ตั้งใจนั่งฟังทุกตัวตั้งแต่แรก Big Grin
แต่โชคดีหน่อยที่ยังทายกีต้าร์ตัวเองถูก 555 Tongue

PiggyPrince Test

ตามมาติดๆกับเจ้าของBrazillian Rosewood
ทายมั่วไปหมดเลยตาคนนี้ 555 TongueTongue

วันละเป๊ก Test

ท้ายสุดน้อง lekleklek ก็ตามมาบ้านเต่า พวกเราก็เลยจับทดสอบซะ
ประสาทหูดีมากๆครับน้องคนนี้ แยกmaple/rosewood เสียงเหน่อไม่เหน่อได้ชัดเจน
แหม่พี่ๆเค้าหลอกล่อไปไม่เป็นผลสำเร็จเนาะ Big Grin

lek lek lek test
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 16-09-2011, 11:24 by piggyprince.)
16-09-2011, 11:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J Meeting ตัวจริงเสียงจริงครั้งที่ 1. - by piggyprince - 16-09-2011, 11:01

Forum Jump: